What's new

Tuyển mems Phượt tham gia hội Cầu Lông, Sân Quân Khu 7, quận Gò Vấp, Tp.HCM

Re: Tuyển mems Phượt tham gia hội Cầu Lông, Sân Quân Khu 7, quận Gò Vấp, Tp.HCM

đây số điện thoại của mình 0938566881
Cảm ơn chủ topic nhé bữa giờ cứ bảo qua sân bạn đánh là lại bận viêc đột xuất.

Hôm nào mà phượt thì bùng cầu lông thui. ;PP. Phượt thì 1,2 tháng mới đi 1 lần. Lo gì. hehe. ...

Anh thì...phượt 2,3 lần/1 tháng. Còn lại thì ko đi đám cưới, thì cũng về quê ^^. Anyway, anh lưu lại contact rồi, bữa nào giao lưu cái hén. Good day to all ^^

đây số điện thoại của mình 0938566881
Cảm ơn chủ topic nhé bữa giờ cứ bảo qua sân bạn đánh là lại bận viêc đột xuất.

Chủ nhật này có gặp thì ra sân gặp mình thôi còn sau CN tuần này là mình phượt ngoài HN tới tận 10/7 mình mới về cơ. ;P

Anh thì...phượt 2,3 lần/1 tháng. Còn lại thì ko đi đám cưới, thì cũng về quê ^^. Anyway, anh lưu lại contact rồi, bữa nào giao lưu cái hén. Good day to all ^^

Ôi bác đi như thế thì chắc 1 năm giao lưu cầu lông được 1 vài lần. ;)

hâm mộ cả nhà quá từ giờ đến cuối năm sau chắc không có chuyến phượt nào để dành sức cho chuyến xuyên việt cuối năm nên chắc sẽ đánh cầu thường xuyên.Dạo này mình yêu thể thao thế nhỉ, nào là chạy bộ, cầu lông, bơi lội, đang hăm he chơi môn xe đạp nữa :D, mê phượt đúng là khổ thất cái gì cũng cần phải có sức khỏe mới đi được.

hâm mộ cả nhà quá từ giờ đến cuối năm sau chắc không có chuyến phượt nào để dành sức cho chuyến xuyên việt cuối năm nên chắc sẽ đánh cầu thường xuyên.Dạo này mình yêu thể thao thế nhỉ, nào là chạy bộ, cầu lông, bơi lội, đang hăm he chơi môn xe đạp nữa :D, mê phượt đúng là khổ thất cái gì cũng cần phải có sức khỏe mới đi được.

Bác đúng là chăm. Em thì chỉ có thể tham gia nổi 2 thứ là cầu lông và bơi lội thôi. Còn chạy bộ với xe đạp thì lười lắm. ;PP. Nếu còn thời gian nữa có lẽ là tập môn leo núi trong nhà để có kỹ năng sau này cần dùng trong lúc phượt.

Bác đúng là chăm. Em thì chỉ có thể tham gia nổi 2 thứ là cầu lông và bơi lội thôi. Còn chạy bộ với xe đạp thì lười lắm. ;PP. Nếu còn thời gian nữa có lẽ là tập môn leo núi trong nhà để có kỹ năng sau này cần dùng trong lúc phượt.
Đang dập dòm xem có ai rủ rê đi leo xrock không để bám càng đây, mà chưa thấy có ai la lên hết.

Em thì chưa leo Xrock bao giờ. hix cũng ko phải sở trường.

mình leo núi cũng nhiều nhưng chủ yếu là leo bằng căng hải chứ chưa bao giờ đi leo như kiểu xrock.

Các mod ơi sao ko edit được bài viết của mình thế này?? (không thấy công cụ ấy đâu nữa) Nhờ mod xóa dùm số điện thoại của mình ở bài viết đầu tiên đồng thời ghi vào là sân của mình đã tuyển đủ người rồi. Bây giờ mọi người có tới chơi giao lưu thì đăng kí trên topic cầu lông này với mình thôi. Cám ơn mod.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back