What's new

Tuyển mems Phượt tham gia hội Cầu Lông, Sân Quân Khu 7, quận Gò Vấp, Tp.HCM

Re: Tuyển mems Phượt tham gia hội Cầu Lông, Sân Quân Khu 7, quận Gò Vấp, Tp.HCM

ý của Vinh Phâm hay đó... Chứ đánh tùm lum ko ổn chút nào....
...Haizzz....vẫn chưa "giao đc cái lưu" với mọi ng nữa... Ko biết khi nào đây...:(

Bạn dreamer ơi cho mình góp ý tý, sân bên bạn toàn người mới chơi không ah bạn nên rủ rê những người ở mức mới chơi thôi, chứ đề ở mức trung bình mọi người lại hiểu nhầm đó. Mà mình thấy bên đó cũng đông người nếu chơi dài lâu và thích môn cầu lông thì nên tổ chức một lớp học cầu lông rồi rủ rê mọi người trên này học chung thì hay hơn. Dù sao mới tập chơi học căn bản xong đánh một thời gian thì lên tay nhanh lắm, chứ cứ đạnh đại mai mốt kỹ thuật sai hết càng đánh nhiều càng dễ bị chấn thương và có hại hơn là có lợi cho sức khỏe ( kinh nghiệm bản thân mình, nhưng giờ mình có đi học thì cũng khó sửa được do đã hình thành thói quen rồi)

Đó cũng là vấn đề đau đầu của mình đây. Mình thì muốn tìm một nhóm đánh khá hơn 1 chút nhưng chưa được. Nên đánh tạm nhóm này thôi. Mình cũng khuyên mấy bạn đó nên tìm lớp cầu lông mà học, tối thiểu là qua lớp cơ bản. Còn mình thì hồi đó có tham gia lớp cầu lông cơ bản mấy tháng rồi. Chỉ có điều ko có thời gian nên ko có đánh nhiều nên kỹ năng cũng ko phải cao lắm.

Thông báo với các bạn là nhóm mình giờ còn 5 người đánh tốt nhất nhóm. Mời các bạn đánh trung bình trở lên join với nhóm đánh giao lưu hoặc cơ hữu luôn. Ngoài ra ở sân bạn cũng có những bạn cũng cao thủ lắm. Chúng ta có thể mời đấu với mấy bạn đó. Vinh Phạm với Laca hay anh Trungcao ơi. Hôm nào lại ghé đi. Tháng này mình đánh thường xuyên nè. ;).

@The Dreamer
Mình đánh tầm trung bình thôi và bỏ không đánh cũng hơn năm rồi, không biết mình có thể tham giam nhóm bạn được không?

Ok để bữa nào ở tp thì mình ghé qua, cuối tuần này đi mât tiêu rồi, mà tuần sau cũng thế, tuần sau nưa thì chưa biết thế nào.

<------------- I chang Vinh Pham

Còn chỗ không bạn, cho mình tham gia với.
1/ Tên thật hay tên thường gọi: Victoria (Doanh)
2/ Số di động của bạn: 0939456403
3/ Đăng kí ngày chơi: 1 tháng 2 - 3 lần tùy hứng
4/ Đăng kí số bạn dắt theo cùng: 0

Ơ, bạn này tên giống mình (Doanh). Mình đang chơi tối 2-4-6 từ 8-10h sân XN Đầu Máy xe lửa SG.
P/s : Bác chủ hụi cho đăng ký giao lưu với dc k? Số phone 0908183833. Big thanks!

@The Dreamer
Mình đánh tầm trung bình thôi và bỏ không đánh cũng hơn năm rồi, không biết mình có thể tham giam nhóm bạn được không?

Vậy CN tuần này anh lên đánh thử với nhóm em nha. Hợp thì tham gia nhóm luôn. Hiện nhóm cũng đang muốn tuyển thêm độ 3, 4 member nữa.

@Robinson: oke. Cn tới bạn tới đánh giao lưu với tụi mình đi. Hix chỗ sân của bạn thì hơi xa. Mình ko qua giao lưu được rùi.

Số đt của mình thì các bạn có rùi đó. Có gì thì gọi đt trước. Còn biết chỗ rồi thì 16h ngày CN vào sân số 2 đánh giao lưu thôi. ;). Welcome nha!!!

Sao sân cầu lông ở QK7 mà lại thuộc quận GÒ VẤP được nhỉ....mình mới tập chơi,hơn nửa cũng hơi hơi có tuổi,vậy có tham gia cùng các bạn được ko?

Sân quân khu 7 thuộc quận Tân Bình các bác ah! Tham gia hội này vui dấy.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back