What's new

[Cung TM] Về miền Tây mùa hoa Tết! (Mỹ Tho-Sa Đéc-Vĩnh Long-chợ Lách, Bến Tre..22-23/1/2011)

Cung do leader chuyên nghiệp tạo, có tính phí
Status
Not open for further replies.
Về miền Tây mùa hoa Tết! (Mỹ Tho-Sa Đéc-Vĩnh Long-chợ Lách, Bến Tre..22-23/1/2011)

Với lời kêu gọi, rủ rê từ topic này của anh Leng Keng
https://www.phuot.vn/threads/14734-Hoa-Tết-Cái-Mơn_-Bến-Tre/page3

và sau khi được thổ địa miền Tây Ku Kòy đi tiền trạm ngày 8/1/2011 về thì cái lịch trình ăn chơi đập phá miền Tây được phác thảo như sau nhé!

Nguyên văn bởi Ku Kòy

Đoàn 1:-22/01/2011
5h30 AM, xuất phát tại CV Phú Lâm.
7h00 AM, đến Mỹ Tho, ăn hủ tiếu chay Mỹ Tho, tham quan chùa Vĩnh Tràng.
10h00 AM tiến về TX Sa Đéc. 11h30 nghỉ giải lao tại chợ nổi Cái Bè ăn nhẹ.
1h00 PM đến TX Sa Đéc - Đồng Tháp ăn trưa, tham quan làng hoa. Ăn nhẹ trên phà.
5h00 PM trở về Vĩnh Long, ngắm ánh đèn cầu Mỹ Thuận, đốt lửa trại tại khu du lịch Vinh Sang, làm tiệc tất niên.

-23/01/2011
8h00 AM khởi hành, về đến Chợ Lách 10h, ăn nhẹ, tham quan làng hoa Cái Mơn.
12h00 AM ăn nhẹ, tiến về Tiền Giang. Ghé tham quan mua sắm đặc sản Bến Tre.
2h00 PM ăn trưa tại Mỹ Tho.
3h00 PM tham quan làng hoa Mỹ Tho.
5h30 PM trở về SG.

Đoàn 2:-22/01/2011 dự kiến sẽ đón xe CLC xuống Sa Đéc ăn riêng và gia nhập cùng đoàn 1 tại đây.

Kinh phí dự kiến: 250k/người (không bao gồm vé xe CLC).

Di chuyển qua 3 bến phà/đò: An Bình, Phú Sơn, chợ nổi Cái Bè; 02 cầu dây văng: Rạch Miễu, Mỹ Thuận.

Trên đường đi sẽ ghé nhiều điểm tham quan nhỏ thú vị, chờ KHÁM VÀ PHÁ (c)

Last edited:
Re: Về miền Tây mùa hoa Tết! (Mỹ Tho-Sa Đéc-Vĩnh Long-chợ Lách, Bến Tre..22-23/1/2011

@anh lengkeng: khu Vinh Sang không có nhiều cây lớn để mắc võng anh ơi. Cây nằm dọc hai bên đường đi không à. Tốt hơn hết là mang lều anh ạ.

Re: Về miền Tây mùa hoa Tết! (Mỹ Tho-Sa Đéc-Vĩnh Long-chợ Lách, Bến Tre..22-23/1/2011

Em ck rùi chị Mơ nhé:
Lần một 750k cho olala_beyeu, huongkhvn và em
Lần hai 500k cho Vycoi và xế của Vycoi
Thx chị nhiều
/anh L.K: em, huongkhvn, vycoi, xế vycoi khởi hành buổi trưa cùng đoàn anh luôn nhé

Deadline chuyển tiền lúc 9h sáng mai ngày 14/1/2011 để tiện cho việc chuẩn bị và thu xếp Xế-Ôm, ko có ngoại lệ nha mọi người!!!!!!! :))

Hic, chị Mơ làm khó em quá. Em đi làm cả ngày nên định sáng thứ 7 (15/1) ra ngân hàng chuyển vậy mà giờ mới đọc thấy quy định đau lòng này. Hic. May mà giờ còn đọc được chứ không qua deadline luôn thì tiếc quá. Dưng mà đọc xong lại thấy xót xa vì sáng mai em phải đi làm rồi thì làm giề có thời gian mà đi chuyển tiền.
Chị để deadline đến 9h sáng thứ 7 (15/1) được không chị ơi chị à! Giúp em cái, khổ, cả đời em lạc hậu, chưa biết nhiều phương pháp chuyển tiền, chỉ biết mỗi cách ra ngân hàng chuyển thoai. Nha chị!

Số điện thoại của em là 0906 300 292, em tên hoàng, nhà ở quận 2.
Mà đóng tiền sao vậy chị

+ Xe con của đoàn 2; khởi hành trưa thứ 7 ngày 22 còn 1 ghế. Ai đăng ký thì nhanh lên nhé. Thnks
+ Không biết xe anh Bran_dy còn suất nào không?( Khởi hành buổi sáng_ Cho L.K chuyễn 1 bạn từ đoàn 2 qua).

Chít rùi...không có lều thì sao nhỉ...:(

Đã chuyển khoản cho chị chủ...hơi trễ tí...:D

Chị Mơ ơi, em đã chuyển cho chị sáng hôm qua, chắc giờ chị cũng nhận được báo có rồi, nhưng thật tiếc, tối qua em lại vừa biết lịch thi sáng 23/1, không đi được rồi :(

Mình CK rồi nhé . Có xe có xế có ôm rồi . Sẽ mang 1 cái lều đi .

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,626
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back