What's new

Vĩnh Phúc phượt hội

Không biết Vĩnh Phúc Hội còn duy trì hoạt động nữa không...Trước đây hồi còn là sinh viên mình cũng hay lang thang tập tành chụp ảnh,nhưng loanh quanh cũng chỉ hà nội, hà tây, vĩnh phúc. Gọi nôm na là Gà què ăn quẩn cối xay. Giờ công việc cũng tương đối rồi nhưng cái đam mê được đi và được chụp thì vẫn nung nấu trong tâm gan. Nên khi biết có Vĩnh phúc hội mình cũng mạnh dạn đăng ky tham gia 1 chỗ. Thiên thời địa lợi biết đâu có thể sắp xếp đi đc cùng cả nhà, không được thì cũng có nơi để chia sẻ như chuyến solo của mình với mọi người. Chúc cả ace Vinh Phúc có sức khoẻ thật tốt, có những chuyến đi thú vị,an toàn
Name: Xuân Tiến
1987 Yên Lạc Vĩnh Phúc
Hiện đang làm việc tại quê nhà.
sdt:0974.975.865

Hội mình vẫn hoạt động bình thường bạn nhé. Do tính chất công việc mỗi người đều bận rộn nên ae không còn đi nhiều như hồi sinh viên được. Chào mừng bạn gia nhập. Hy vọng sớm có cung đi với nhau :)

30.04 này nhà mình đi những đâu nhỉ? em đang tìm bạn đồng hành đi ra đảo Bình Hưng, lang thang Đà lạt, Nha trang, Cam ranh từ 25/4-03/5... ah.

Chẹp... nhà hoang thế này. Mem mới muốn ghé chơi mà chả ai tiếp kìa. Bạn vào facebook của mình mình add bạn vào hội nhé. Mọi ng giờ ôm face chứ ko ôm web nữa rồi :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,427
190,079
Latest member
Quynh258
Back