What's new

Visa Du lịch Canada

khong can dat hay mua ve may bay.
Thong thuong khong nuoc nao yeu cau phai co ve may bay khi xin visa.
Khong chac gi minh duoc visa dau ma tra tien ve may bay khi lam visa :unsure:
Cho mình hỏi những hãng hàng không nào cho book mà trả sau? Mình thử thấy toàn yêu cầu trả ngay từ Vietnam Airlines và Thai Airways. Cám ơn bạn.

Cho mình hỏi những hãng hàng không nào cho book mà trả sau? Mình thử thấy toàn yêu cầu trả ngay từ Vietnam Airlines và Thai Airways. Cám ơn bạn.

Không cho book trả sau thì đến bước thanh toán - khi web nó hiện ra hành trình rõ ràng thì bạn copy màn hình xong vô photoshop hay adobe mà cắt dán thôi bạn, mình toàn làm thế với tất cả các web của các airlines, nói chung chỉ cần có cái máy tính là làm được hết hà

Không cho book trả sau thì đến bước thanh toán - khi web nó hiện ra hành trình rõ ràng thì bạn copy màn hình xong vô photoshop hay adobe mà cắt dán thôi bạn, mình toàn làm thế với tất cả các web của các airlines, nói chung chỉ cần có cái máy tính là làm được hết hà
Mình biết vậy nhưng mà cũng sợ làm vậy nhỡ họ đánh trượt visa vì chắc họ cũng biết thừa ra ấy.

Mình biết vậy nhưng mà cũng sợ làm vậy nhỡ họ đánh trượt visa vì chắc họ cũng biết thừa ra ấy.

Thì họ cũng chỉ muốn đầy đủ giấy tờ thôi mà, là muốn check xem bạn có biết cách chuẩn bị cho chuyến đi (book vé, book hotel,...) thôi chứ họ cũng khuyến cáo là không nên mua vé trước khi có visa đấy thôi.

Mình toàn làm vậy và toàn pass, chủ yếu là hồ sơ bạn có tốt hay không (lịch sử du lịch, khả năng quay về, ...)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back