What's new

Visa Du lịch Canada

Có gia đình, con cái, chủ doanh nghiệp, từng đi Mỹ, , EU Úc các kiểu mà rớt visa Can thì tiêu chuẩn đi Can phải cỡ chủ tịch nước =)) khó tin quá. Tính đến thời điểm này mình chưa thấy ai có visa Mỹ mà rớt Canada cả.

Hhehe. Mình không nói quá đâu đó là sự thật. Sao bạn không hỏi lý do? Người này, bị từ chối vì đã từng rớt ÚC mà không khai. Đó là lý do bạn có đi cả trăm nước đi nữa, nếu không trung thực vẫn rớt.

Hhehe. Mình không nói quá đâu đó là sự thật. Sao bạn không hỏi lý do? Người này, bị từ chối vì đã từng rớt ÚC mà không khai. Đó là lý do bạn có đi cả trăm nước đi nữa, nếu không trung thực vẫn rớt.

Năm ngoái đi hội thảo Bà tổng lãnh sự canada nói chuyện thì từ năm ngoái Mỹ, UK, Úc, Canada đã liên thông tin với nhau vì vậy khi điền mục đã bị từ chối visa ở đâu chưa mà không khai thì bị cấm 4 năm do không trung thực. Mình bị được cấp US Visa 2001,2004,2015 nhưng 2003 bị từ chối cũng phải điền vào khi xin visa Canada. Vậy các bạn lưu ý vấn để trên.

Hnay em check CIC thấy step 2 bây giờ thành We are reviewing your eligibility whether you meet the requirements ...
Google thì thấy họ bảo tức giờ nó mới bắt đầu đụng vào hồ sơ em.
Thông tin a Khanhkhoa là chính xác em có chị bạn nộp 6 tuần trả kết quả ra bị rớt

Chào bạn cavicu, cho mình hỏi mình thanh tóan thẻ visa ko thẻ ko phải tên người đứng đơn, thì có vấn đề gì ko bạn.Cám ơn.
Không vấn đề gì cả, thẻ nào cũng được, miễn là có tiền.

Ban doc lai va doc ky bai cua CaVicu, ban nay chi dan rat ro rang va cu the cac buoc lam ho so.
Cảm ơn Chuot-bu đã động viên

Rất chi tiết chia sẻ của em
cho các bạn lần đầu làm visa
Cảm ơn Thanhthuy đã xem và cho ý kiến, hi hi

Minh lay biometrics xong thi 4 ngay Lam viec sau, Nhan email keu gui pasport de dan visa

Hình như mọi người đang nói về nộp giấy.

Và có lẽ, online sẽ nhanh hơn. Nhưng có thật nhanh như vậy không? Và gần như khó tin.

Nhưng trường hợp của bạn thật sự hơi LẠ. Nhưng dù sao, cũng vui vì tất cả chúng ta dã có visa và đang chia sẻ cho các bạn còn lại.

Hôm nay nghe được tin: Bộ sậu (Toàn cỡ Phó TGĐ, GĐ, Trưởng phòng, ...) của một ngân hàng top 3 VN, được ngân hàng đối tác bên CAN mời sang, ngày mai bay mà hôm nay nhận được thông báo từ ĐSQ: fail hết!
Vãi các bợn CAN thật!

Và có lẽ, online sẽ nhanh hơn. Nhưng có thật nhanh như vậy không? Và gần như khó tin.

Nhưng trường hợp của bạn thật sự hơi LẠ. Nhưng dù sao, cũng vui vì tất cả chúng ta dã có visa và đang chia sẻ cho các bạn còn lại.

Bạn cho mình hỏi thư mời và bảo lãnh du lịch được upload trong mục nào. Còn mục Letter of explanation có cần và upload hay để trống.

Thật là thần tốc, chắc hồ sơ bạn này quá mạnh rồi...

Bộ sậu này nhạy cảm đó bạn ơi...chắc bị Lsq bên Vn quánh rớt..chứ bên Cana - cứ có tiền là cho đi hà..đi làm giàu cho họ mà...như đợt vừa rồi mình đi 20 ngày..cũng sài khá bộn tiền...Nếu như mình để dành đủ tiền thì mình sẽ đi vào mùa đông...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back