What's new

Visa Du lịch Canada

Nhiều thì e chả nhiều, đủ nuôi vợ con, 1 năm đi đây đó 1-2 lần thôi. Em chả hiểu nó nghi ngờ khả năng quay về của em kiểu gì nữa, bỏ cả tài sản vợ con trốn chui trốn nhủi bên đó làm gì. Em chả thích chơi kiểu kết hôn, cùng lắm bán sạch đi diện đầu tư nhưng ở VN vẫn sướng hơn. Có điều cái passport VN yếu quá. Hix hix

Câu nói cuối cùng của bạn là câu đáp án đó :D

Passport trắng là cuốn đầu tiên hay là cuốn thứ 2,3,...N vậy bạn :D

Cứ nói pp trắng - vẫn được cấp visa Can, mà không nói rõ có thêm những điều kiện khác ngoài pp trắng. Tội cho những người chưa apply visa Can lắm nha bạn. Rớt 1 lần là lần sau càng khó hơn. ;)
Em nói đúng đó

Mình nghĩ nhanh hay chậm do hso, cùng nộp chung ngày 30/1 nhưng visa mình cấp là ngày 1/2, tức 2 ngày làm việc, con mình thì visa cấp ngày 5/2.

Mình nghĩ nhanh hay chậm do hso, cùng nộp chung ngày 30/1 nhưng visa mình cấp là ngày 1/2, tức 2 ngày làm việc, con mình thì visa cấp ngày 5/2.

Đồng ý với bác, nhanh hay chậm là do hồ sơ. Chứ em cũng 45 ngày làm việc mới có...

Đồng ý với bác, nhanh hay chậm là do hồ sơ. Chứ em cũng 45 ngày làm việc mới có...
Vừa có email báo có update trong hồ sơ, vào thấy có yêu cầu nộp PP, nhưng mà bên tiếp nhận nghỉ Tết rồi, ra Tết nộp vậy, không biết được cấp hay không nữa.

Vừa có email báo có update trong hồ sơ, vào thấy có yêu cầu nộp PP, nhưng mà bên tiếp nhận nghỉ Tết rồi, ra Tết nộp vậy, không biết được cấp hay không nữa.

Nếu LSQ không cấp visa thì bác đã nhận được file là 1 tờ giấy A4 rồi. =)) ;)

VFS thứ 5 mới nghỉ đó bạn, thứ 2 nộp hên thì thứ 4 có, còn ko qua tết mới nhận đc. Có giấy yêu cầu nộp pp 99% là đậu rồi. Chúc mừng bạn!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back