What's new

Visa Du lịch Canada

Mình submit online hôm 04/06, 5p sau nhận tin nhắn kêu lên lấy bio, đến 13/06 kêu lên nộp pp, 15/06 mình nhận được kết quả, được multi hết pp là 10 năm ah. Tổng cộng là 11 ngày kể từ khi submit online đến ngày nhận lại kết quả trên tay.

Case của bạn nhanh vậy nhỉ. Chúc mừng nhé.
Mình thì vẫn đang chờ đây. Mà hôm mình nộp còn k có biometric request luôn cơ. Phải chờ 4,5 ngày sau mới có. K biết process bao lâu đây

Mình lấy bio hôm 4/6 và đến giờ vẫn chưa có kết quả ?

Mình check CIC thấy processing time giờ là 30 ngày đó bạn. Nếu của bạn quá 30 ngày thì thử thắc mắc xem sao. Có khi họ finalize luôn. K thì đành chờ thôi. Hơi sốt ruột nhưng mình cũng chưa nộp lâu nên cứ chờ tiếp.

À mà mọi người thường tính ngày từ khi submit hay từ khi làm biometric xong vậy.

Mình check CIC thấy processing time giờ là 30 ngày đó bạn. Nếu của bạn quá 30 ngày thì thử thắc mắc xem sao. Có khi họ finalize luôn. K thì đành chờ thôi. Hơi sốt ruột nhưng mình cũng chưa nộp lâu nên cứ chờ tiếp.

À mà mọi người thường tính ngày từ khi submit hay từ khi làm biometric xong vậy.

Tính từ ngày submit. Calendar day á k phải working day đâu.

Cái này k liên quan tới receipt của vfs đâu. Bạn tạo acccount (CGKey) trong link mình gửi r chọn link paper application vào là dc. Chỉ cần thông tin cá nhân là track dc.

https://youtu.be/nklvbVMqJZ4 << hướng dẫn đây nha.

Mình tìm mãi mà ko có Visitor Visa để add link mà chỉ thấy Visitor Recor hoặc Electronic Travel Authorization với mấy loại permit thôi bạn ạ

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,184
189,945
Latest member
Karide
Back