What's new

Visa Du lịch Canada

Chào các bạn!

Các bạn làm ơn cho mình hỏi, sau khi điền xong và validate cái form IMM5257e thì nó ra 1 cái file có thêm 1 trang gồm 5 bar-code và tên file sẽ là IMM5257e.pdf(SECURED). Cái file này vẫn có thể thay đổi 1 số thông tin được.
Vậy mình chỉ cần save cái file IMM5257e.pdf(SECURED) này vào máy tính rồi upload nó lên hay là in cái file này thành 1 file pdf khác để ko thể thay đổi các thông tin trong đơn được?

Cảm ơn các bạn nhiều!
Nếu bác nộp online thì nó là Digital Signed rồi, Validate sẽ tạo các barcode, roi bác upload luôn file đó lên là được.

IMM5645E năm nay mẫu mới, nên cứ làm từng bước đến "Your document checklist" sẽ có link đến các loại form nếu yêu cầu thôi.

nếu bạn nộp hồ sơ giấy, thì là form 5707
còn nộp online thì là form 5645
các bạn cho hỏi up 5707 ở mục nào ??? trên CIC chỉ thây 5645 thôi , đâu thấy chô nào up 5707
mong các bạn giúp.
Cảm ơn các bạn nhiêu

Trang sau cua IMM5707 cho biết chỉ một số quốc gia dùng form nầy, VN không cần phải khai form nầy cả nộp online hay nộp hồ sơ trực tiếp

Các bạn có làm Visa Canada nên chú ý cái công ty du lịch TuGo gì đó ở đường lê thánh tôn nhe ,cuối năm 2017 mình đến đó làm hồ sơ đi du lịch canada vì mình thấy chương trình họ phù hợp nhưng họ làm rất ẩu qua loa hồ sơ mình rất mạnh vậy mà bị rớt và họ tính phí 5 hay 10 triệu gì đó và hồ sơ có phết luôn khi trả hồ sơ họ chĩ đưa tờ giấy từ chối còn toàn bộ HS họ huỹ luôn , năm nay mình làm qua cty du học CEI họ làm rất kỹ và chuyên nghiệp mới 13 ngày có kết quả Visa 10 năm luôn và sứ quán họ trã HS không thiếu 1 tờ giấy nào . cho nên mình nghĩ TUGO họ đã làm gì đó trong HS nên không dám trả HS cho mình

Các bạn có làm Visa Canada nên chú ý cái công ty du lịch TuGo gì đó ở đường lê thánh tôn nhe ,cuối năm 2017 mình đến đó làm hồ sơ đi du lịch canada vì mình thấy chương trình họ phù hợp nhưng họ làm rất ẩu qua loa hồ sơ mình rất mạnh vậy mà bị rớt và họ tính phí 5 hay 10 triệu gì đó và hồ sơ có phết luôn khi trả hồ sơ họ chĩ đưa tờ giấy từ chối còn toàn bộ HS họ huỹ luôn , năm nay mình làm qua cty du học CEI họ làm rất kỹ và chuyên nghiệp mới 13 ngày có kết quả Visa 10 năm luôn và sứ quán họ trã HS không thiếu 1 tờ giấy nào . cho nên mình nghĩ TUGO họ đã làm gì đó trong HS nên không dám trả HS cho mình
mình cũng đọc nhiều review bên cty thấy ẹ lắm. bt trả hs về là giao lại cho chủ đơn vì toàn là thông tin cá nhân + tài chính. kì cục ghê bác. chúc mừng bạn lần này dc visa nha!

Tugo nổi tiếng tệ hại từ xưa giờ, làm visa không chuyên nghiệp làm khách rớt, bản thân mình từng bị fail visa du lịch Úc năm ngoái nên rất ghét công ty đó, công ty đó cũng có nhiều khách đi Nhật Hàn trốn lại nên rất có nhiều tì vết, hồi đó mình viết complain công ty đó thì người bên đó không 1 tiếng xin lỗi còn phản biện lại nữa chứ, thứ công ty tào lao chỉ toàn biết ăn tiền,ăn hết 5tr visa mà không được gì, để hồ sơ của khách bị dính vết

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back