What's new

Visa Du lịch Canada

Mình nộp giấy, lăn tay ngày 5/12, chưa thấy có động tĩnh gì, passport gần như trắng, chỉ đi Sing, Malay, Indo,..cách đây mấy năm, ko biết có chút may mắn nào không, hix hix

Cái dưới thì nộp năm ngoái người khác bạn, còn cái trên nộp giấy add vào account cho dễ theo dõi.
Theo mình biết, thì ngoài bạn và bạn của mình còn 2 người nữa nộp ngày 29/11 vẫn chưa có động tĩnh gì. Họ cũng nộp giấy. Chắc mọi người xác định 3 tháng rồi. Hic hic

Mình mới chuẩn bị gần xong giấy tờ rồi, lội gần hết 200 trang và quyết định mai sẽ submit, mình còn vướng hộ chiếu để ở DSQ Hàn nên chắc sẽ phải đặt lịch hẹn bio sang đầu năm tới. Xin bao nhiêu cái visa rồi mà vẫn hồi hộp dữ hiuhiu.

Mình mới chuẩn bị gần xong giấy tờ rồi, lội gần hết 200 trang và quyết định mai sẽ submit, mình còn vướng hộ chiếu để ở DSQ Hàn nên chắc sẽ phải đặt lịch hẹn bio sang đầu năm tới. Xin bao nhiêu cái visa rồi mà vẫn hồi hộp dữ hiuhiu.
Cụ này giống em, chờ cái visa Korea 5 năm rồi nộp CAN+ vào đầu 2019.

Mọi người cho mình hỏi chút, mình khai applicant form xong rồi, validate ok rồi mới phát hiện ra mình nhầm thông tin 1 chút, mình sửa lại rồi save là ok rồi phải không hay phải khai lại từ đầu và validate lại?

Mọi người cho mình hỏi chút, mình khai applicant form xong rồi, validate ok rồi mới phát hiện ra mình nhầm thông tin 1 chút, mình sửa lại rồi save là ok rồi phải không hay phải khai lại từ đầu và validate lại?

Bạn cứ chỉnh sửa thoải mái, sau đó lại bấm vào Validate rồi nhớ save lại, không vấn đề gì cả!

Mình lội cũng kha khá page rồi mà chưa có thông tin về mục " Purpose of Travel - Other (required)" mục này có yêu cầu nên có vé máy bay. Mọi người có đặt vé trước không ạ. Với lịch trình du lịch gửi DSQ các bạn có mẫu cho mình tham khảo với được không ạ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,547
190,116
Latest member
Thangcho07
Back