What's new

Visa Du lịch Canada

Mình muốn xin visa du lịch tự túc.
Các bạn cho mình hỏi form điền thông tin gia đình nên điền mẫu 5645 hay 5707 ạ? Do mình thấy 2 form đều là "Family Information". Cảm ơn các bạn.

Mình nhận được thư yêu cầu rồi. Cho mình hỏi ngu tí là lấy bio là làm những gì vậy, lấy vân tay thôi hay có chụp ảnh không để m chuẩn bị quần áo đầu tóc tươm tất tí :))))))))

Lấy lấy biometrics bao gồm lấy dấu vân tay và chụp hình bạn nhé!

Bạn vào trang https://www.vfsglobal.ca/Canada/Vie...uw7iN_L7HoYqo3F7WMqw1gamNkiPZn6CkSIYsxrz7SK8I để đặt lịch hẹn (bắt buộc).
Sau đó bạn mang hộ chiếu gốc, giấy xác nhận lịch hẹn và thư yêu cầu lấy Biometrics đến trung tâm VFS Canada tại Hà Nội hay Sài Gòn để lấy biometrics nhé!.

Xin chào cả nhà!
Cho mình hỏi tý ạ. Hồ sơ mình nộp online từ ngày 19/12/2018. Đã đóng tiền 155 đô CAN Đến ngày 20/12 thì nhận được thư xác nhận. Mình đợi hoài đến hôm nay 08/01/2019 rồi mà vẫn chưa thấy thông báo lấy biometric. Có ai gặp giống mình không ạ... ace nào biết xin chỉ giúp! Cảm ơn ạ!

Bạn ơi mình mới submit đơn ngày 20/11, đã đóng phí đầy đủ nhưng chưa thấy email thông báo đi lấy vân tay, cho mình hỏi là mình phải book ngày lấy vân tay hay đợi email kêu mình đi lấy ạ? Mình hồi hộp quá sáng giờ cứ check mail chờ thông báo mà k thấy gì hết nên cũng hơi lo 1 xíu, cám ơn bạn.
Bạn ơi mình cũng submit đơn ngày 20/11. Tới hôm nay vẫn chưa có mail thông báo lấy biometric. Bạn có nhận được thông báo không hay mình tự đặt lịch hẹn Biometric..? Cảm ơn bạn

Xin chào cả nhà!
Cho mình hỏi tý ạ. Hồ sơ mình nộp online từ ngày 19/12/2018. Đã đóng tiền 155 đô CAN Đến ngày 20/12 thì nhận được thư xác nhận. Mình đợi hoài đến hôm nay 08/01/2019 rồi mà vẫn chưa thấy thông báo lấy biometric. Có ai gặp giống mình không ạ... ace nào biết xin chỉ giúp! Cảm ơn ạ!
nộp online được charge bằng đô Can ah, sao mình nộp giấy phải nộp đô Mỹ nhỉ,

Cả nhà cho mình hỏi với, 2 vc mình có visa CAN 2 năm rồi chưa đi vì bận cưới và sinh bé. Giờ mình tính xin visa cho con thì ko biết thủ tục sao nhỉ? xin online như người lớn hay sao ạ?

Xin chào cả nhà!
Thường 1-2 ngày là có thông báo lấy bio rồi bạn, mình nộp 3/1 4/1 là có rồi. Mà b phải đăng nhập vào tk GCkey để xem đó còn trong email chỉ báo là có tin nhắn thôi. Nếu ko thấy chắc f tìm cách liên lạc để hỏi á.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,562
190,125
Latest member
johnauston54
Back