What's new

Visa Du lịch Canada

Chuc mừng bạn nhé
Khi đi nộp và nhận passport có phải book lịch hẹn không vậy bạn?
Cam on b, nộp ko cần book a b, in tờ yêu cầu nộp pp ra, đem 20$ đóng phí trung chuyển gì đó, rồi về đợi có tin nhắn thì lên nhận lại, đem theo cccd và biên lai thui.

Chào mọi người,

vui lòng cho mình hỏi, mình nộp visa Can ngày 20/3/ Và đến ngày 25/03 mình thấy nó ghi dòng này:

"We are reviewing whether you meet the eligibility requirements." Vậy khoảng báo lâu thì có kết quả ạ? Xin cảm ơn các bạn.

Chào mọi người,

vui lòng cho mình hỏi, mình nộp visa Can ngày 20/3/ Và đến ngày 25/03 mình thấy nó ghi dòng này:

"We are reviewing whether you meet the eligibility requirements." Vậy khoảng báo lâu thì có kết quả ạ? Xin cảm ơn các bạn.
Ban lấy bio hôm nào? Mình nghe nói trung bình là 35 ngày nhé.Lâu lắm

Ban lấy bio hôm nào? Mình nghe nói trung bình là 35 ngày nhé.Lâu lắm
Bạn mình nộp giấy, và lấy sinh trắc ngày 20/3 luôn. Đến ngày hôm 25/3 mình kt onlien là thấy dòng chữ đó. Không biết là khi nào có kq nữa. Lúc trước, mình thấy có dòng chữ đó là khoảng 3 tiếng sau là có kq.

Bạn mình nộp giấy, và lấy sinh trắc ngày 20/3 luôn. Đến ngày hôm 25/3 mình kt onlien là thấy dòng chữ đó. Không biết là khi nào có kq nữa. Lúc trước, mình thấy có dòng chữ đó là khoảng 3 tiếng sau là có kq.
Mình nộp online ngày 25, bio có sẵn ko cần lấy. Đến giờ LSQ vẫn chưa review nè bạn ơi. Tính ra 8 ngày rồi, vẫn đang wait mòn mỏi

Bạn mình nộp giấy, và lấy sinh trắc ngày 20/3 luôn. Đến ngày hôm 25/3 mình kt onlien là thấy dòng chữ đó. Không biết là khi nào có kq nữa. Lúc trước, mình thấy có dòng chữ đó là khoảng
Mình nộp online ngày 25, bio có sẵn ko cần lấy. Đến giờ LSQ vẫn chưa review nè bạn ơi. Tính ra 8 ngày rồi, vẫn đang wait mòn mỏi
Bạn nộp online hay nộp giấy?
Hôm nay tháng 4 rồi nè

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,184
189,945
Latest member
Karide
Back