What's new

Visa Du lịch Canada

Cám ơn bạn, mỗi lần qua US và trở lại Can, thì mình không có làm immigrant. HQ chỉ quẹt passport. Không có đóng mộc ra vào Can
vậy là bạn đã làm thủ tục nhập cảnh rồi đó. Đi qua đi lại border đường air, đường bộ né đâu mà không qua hải quan được?

Nhà mình mấy hôm nay có ai nộp CAN online không ạ? Sao mình log in, báo thành công rồi click Continue nó lại nhảy ra trang giới thiệu chứ không vào trang chủ của application mình như mọi lần. Ai gặp tình trạng này không ạ?

Nhà mình mấy hôm nay có ai nộp CAN online không ạ? Sao mình log in, báo thành công rồi click Continue nó lại nhảy ra trang giới thiệu chứ không vào trang chủ của application mình như mọi lần. Ai gặp tình trạng này không ạ?
lỗi web đó bạn. nhảy ra trang giới thiệu thì cứ log in lại 1 lần nữa là dc nha.

lỗi web đó bạn. nhảy ra trang giới thiệu thì cứ log in lại 1 lần nữa là dc nha.

Mình vào được rồi do mình đang để chế độ incognito browser nên không vô được, chuyển qua chế độ bình thường thì vào được rồi. Cám ơn bạn nhe.

Mình mới xin lại Visa và đc cấp hết hạn passport.
Có ai biết lý do vì sao Visa Can luôn dán chừa phía trước đó 3-4 trang trống không nhỉ?

Mình mới xin lại Visa và đc cấp hết hạn passport.
Có ai biết lý do vì sao Visa Can luôn dán chừa phía trước đó 3-4 trang trống không nhỉ?

Dán visa thì LS họ dán random thôi mà bạn đâu có lý do gì. Như visa của mình họ dán ngay phần giữa passport.

Cho mình hỏi nếu nôp Online , vé máy bay và booking hotel có cần đặt chổ không ? ,hay chĩ copy ra file word để phù hợp với lịch trình,mình thấy Agoda và booking chấp nhận thanh toán sau luôn bắt nhập thẻ tín dụng nên hoang mang , có bạn nào biết hướng dẩn dùm mình với ,vé may bay củng k được trả sau, minh đi Toronto

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,080
Latest member
Cuadep
Back