What's new
Re: Visa vào Mỹ

Mình bị rớt từ hổi 7-12-2016, độc thân, làm cty cổ phần, lương 30 tr/ tháng, có tài sản nhà và xe hơi, đi các nước ĐNA, mới đi Úc .
Vậy có nên apply visa Mỹ lại ko mọi người?

Bạn đi thêm 1 chuyến Châu Âu cho passport đẹp hẳn rồi trở lại apply sau vài tháng. :D

@meca_8890: mình nghĩ bạn ko nên nộp lại chỉ sau 3 tuần mà ko có sự thay đổi đáng kể nào. Trên trang web đặt lịch hẹn phỏng vấn họ cũng nói là nếu trong vòng 6 tháng hồ sơ của bạn không có gì thay đổi thì chúng tôi khuyên bạn không nên nộp lại nữa vì kết quả cũng sẽ như cũ.

Mình nghĩ bạn nên làm vài chuyến như Úc, EU... chắc sẽ dễ xin lại visa Mỹ hơn.

Cảm ơn lời khuyên của bạn! Tại mình định nộp đại vì hồ sơ giấy tờ có sẵn, chỉ mất công đi pv hix chắc từ bỏ thôi :((

Bạn nộp lại chỉ tốn 160 usd cho lãnh sự quán Mỹ mà cơ hội chỉ có 1%.
Mình cảm thấy đối với các trường hợp là nữ xin visa du lịch Mỹ khi chưa đi các nước dữ dằn như Nhật, Úc, New Zealand hay EU thì xác xuất fail cao

Bạn nộp lại chỉ tốn 160 usd cho lãnh sự quán Mỹ mà cơ hội chỉ có 1%.
Mình cảm thấy đối với các trường hợp là nữ xin visa du lịch Mỹ khi chưa đi các nước dữ dằn như Nhật, Úc, New Zealand hay EU thì xác xuất fail cao

Vậy để mình đi thêm Nhật và Taiwan rồi xin lại xem thế nào. Chứ mấy nước kia chắc mình cũng fail visa thôi hĩ Cảm ơn bạn nhé :)

Xin Visa Mỹ lần 2

Em bị tử chối 1 lần vào thang12 xin du lịch vào Mỹ rồi. Em tháng 4 này nộp lại xin vào lần nữa. Trước em đi em chưa lập gia đình và có đi mấy nước châu âu, hàn, sin đại loại di chơi dc 6 nứoc roài. Tháng này em xin vào du lịch lần nữa k biết có được hay không hồ sơ em có thay đổi là mới lập gia đình và đi thai lan với vợ mới cưới.
Không biết thay đổi hồ sơ như vậy có xin được không? Muốn đi tới Mỹ ước mơ trong đoi để biết rồi về bế con mà khó quá.
Các bác cho em lời khuyên

Xin Visa Mỹ lần 2

Em bị tử chối 1 lần vào thang12 xin du lịch vào Mỹ rồi. Em tháng 4 này nộp lại xin vào lần nữa. Trước em đi em chưa lập gia đình và có đi mấy nước châu âu, hàn, sin đại loại di chơi dc 6 nứoc roài. Tháng này em xin vào du lịch lần nữa k biết có được hay không hồ sơ em có thay đổi là mới lập gia đình và đi thai lan với vợ mới cưới.
Không biết thay đổi hồ sơ như vậy có xin được không? Muốn đi tới Mỹ ước mơ trong đoi để biết rồi về bế con mà khó quá.
Các bác cho em lời khuyên

Re: Visa Mỹ

alo alo alo
off cafe đi các bạn ơi, inbox số đt cho mình để mình thu xếp nha
Sorry mod cho Thuy post gọi đàn ở đây nha...hôm giờ mọi ng kêu off mà ko biết làm sao.

Re: Visa Mỹ

cũng hên xui lắm. Bạn mình mới chỉ đi 4 nước ĐNA, single, sổ có 100tr mới gửi đc hơn 20 ngày trc khi pvan mà lại pass hồi tháng 1/2017, C/O hỏi 7-8 câu là "Have a good trip". Nó ở SG nhưng chọn Hanoi để pvan

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,543
190,114
Latest member
vaota88
Back