What's new
Không biết có ai có kế hoạch road trip đầu năm hoặc Tết AL 2021 không vậy.
Mình đang muốn tìm thông tin có ai để đi cùng.
Cám ơn mọi người.

Không biết có ai có kế hoạch road trip đầu năm hoặc Tết AL 2021 không vậy.
Mình đang muốn tìm thông tin có ai để đi cùng.
Cám ơn mọi người.
Ban plan di thoi diem do that ne phuc ban luon day, rang som nhat giua nam sau coi tinh hinh covid sao ha di ban, Bao ve suc khoe cho ban va nguoi than.

Ban plan di thoi diem do that ne phuc ban luon day, rang som nhat giua nam sau coi tinh hinh covid sao ha di ban, Bao ve suc khoe cho ban va nguoi than.

có khi bạn ấy đang ở Mỹ nên tìm kèo roadtrip để vi vu cùng í bạn ưi, giống như mình đang ở VN và đi trong nước để ủng hộ du lịch nội địa nè :giggle:

Hiện tại người có visa du lịch B1/B2 có thể nhập cảnh đến Mỹ không cả nhà ời ?
Hiii... Hiện tại VN và Mỹ đang đóng cửa làm sao mà đi bị chặn ở Tân Sơn Nhất airport rồi làm sao bạn đến được Mỹ ... B1 và B2 bây giờ đang có thì giữ trong hộ chiếu cho vui bởi vì mang passport VN làm sao vào Mỹ được trừ khi bạn có passport Mỹ thì sẽ vào được Mỹ nhé...còn passport VN sẽ bị chặn lại từ VN rồi...

Hiii... Hiện tại VN và Mỹ đang đóng cửa làm sao mà đi bị chặn ở Tân Sơn Nhất airport rồi làm sao bạn đến được Mỹ ... B1 và B2 bây giờ đang có thì giữ trong hộ chiếu cho vui bởi vì mang passport VN làm sao vào Mỹ được trừ khi bạn có passport Mỹ thì sẽ vào được Mỹ nhé...còn passport VN sẽ bị chặn lại từ VN rồi...
có thông tin thì trả lời nha bạn, VN không có chặn việc đi nha, em mình visa F1 passport Vn mới qua Mỹ bình thường nhé

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back