What's new

Visa du lịch New Zealand

Re: Thông tin Visa du lịch New Zealand

Mọi người cho mình hỏi : mình bay airasia nên có transit Úc. Vậy minh xin visa transit Úc trước hay visa new zealand trước ? Thanks all

Mục đích chính của bạn là đi Úc hay NZ?
Mình đi NZ, bay Air Asia transit Úc luôn, mình xin NZ trước, rồi xin transit Úc sau, vì visa transit Úc thì miễn phí, bạn chỉ tốn 482k tiền phí nhận hồ sơ của VFS thôi.

Mình đi NZ, bay Air Asia transit Úc luôn, mình xin NZ trước, rồi xin transit Úc sau, vì visa transit Úc thì miễn phí, bạn chỉ tốn 482k tiền phí nhận hồ sơ của VFS thôi.
Mục đÍch của mình là NZ và mình chỉ xin visa transit Úc thôi ah. Vậy mình sẽ xin visa NZ trươc. Thanks bạn.

Bạn đã xin xong visa rồi hả? Bạn đi tháng mấy?

Yah mình xin xong 2 cái visa rồi, mình đi dịp Tết Âm Lịch cuối tháng 1 và đầu tháng 2/2017, mùa hơi bị cao điểm.
Mình đi tháng 4. Mùa thu. Chúc bạn đi chơi vui vẻ nhen. Thanks alot bạn

Chào bạn, mình cũng đi NZ tháng 4
15.4 mình đến CC, 16.4 mình định thuê xe ô tô đi từ CC đến QT, lịch trình của bạn như thế nào ??? cho mình tham khảo với

Có bạn nào nộp hs ngày 1/12 mà có kq chưa mình nóng ruột qá ah!nãy mới gọi lên lsq hỏi r bảo là đợi vài ngày nữa tính là 25 ngày làm việchixhix mình còn fai nộp pp cho xin visa HOngkong nữa kiểu này chắc trễ mất r!

Chào bạn, mình cũng đi NZ tháng 4
15.4 mình đến CC, 16.4 mình định thuê xe ô tô đi từ CC đến QT, lịch trình của bạn như thế nào ??? cho mình tham khảo với

mình đi 26/4. đến QT trước rồi mới từ QT đi CC đó bạn. Bọn mình ở QT 4 ngày chơi lòng vòng, trekking ở đó rồi đi Wanaka, MT Cook và các nơi lân cận MT cook sau đó về lại CC

mình có visa úc và new zeland, bạn nào kiếm đc vé rẻ ới mình đi nhé. có thể sang malay hay thái, sing rồi bay airasia rất rẻ

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,940
Latest member
rummyofficialorg
Back