What's new

Visa du lịch Úc

chắc do mỗi lần nhập cảnh bạn đó muốn ở lại tương đối dài ngày nhỉ, mình đi 10 ngày thấy ghi trên web immi là not required luôn áh

Đầu tháng 12/2018 mình cũng xin visa multi (vì kết hợp đi cả NZ) mà họ không yêu cầu khám sức khoẻ gì cả. Chắc là do mình chỉ xin lưu trú tại Úc 2 lần, mỗi lần dưới 5 ngày nên họ không bắt đi khám sức khoẻ.

giờ xin visa úc du lịch cách online tiện nhất phải không mn? Mình tính tuần sau bắt đầu làm cho đợt đi 30/4 năm nay ko biết kịp không? Mong các bạn có kinh nghiệm chia sẻ nha

giờ xin visa úc du lịch cách online tiện nhất phải không mn? Mình tính tuần sau bắt đầu làm cho đợt đi 30/4 năm nay ko biết kịp không? Mong các bạn có kinh nghiệm chia sẻ nha

Online tiện nhất rồi. Nộp giấy phải photo coing chứng đồ mệt... đa số bản viaasy toàn dịch cụ và cty du lịch làm thôi.

Giờ nộp đi còn kịp đó bạn.

Online tiện nhất rồi. Nộp giấy phải photo coing chứng đồ mệt... đa số bản viaasy toàn dịch cụ và cty du lịch làm thôi.

Giờ nộp đi còn kịp đó bạn.
Thanks bạn. Mình đang chờ cấp lại Hộ chiếu con bé do hết hạn xong rồi mới nộp được. Mà thường tối đa bao nhiêu ngày nhỉ?

Thanks bạn. Mình đang chờ cấp lại Hộ chiếu con bé do hết hạn xong rồi mới nộp được. Mà thường tối đa bao nhiêu ngày nhỉ?
Mình nộp hôm 13/3 để đi dịp 30/4 mà còn hồi hộp nè, vì vé mbay lên giá từng ngày, hix

Ngta nói khoảng 19-28 ngày nhưng mình thấy nhiều bạn có kqua sớm hơn.

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back