What's new

Visa Hàn Quốc

Đã có ai nộp visa 5 năm ở trung tâm visa tại HN chưa, mình ko thể đăng kí lấy số online trên website đc vì họ ko active. Có ai đã đk được thì chia sẻ giúp mình nhé. Thank all !

Đã có ai nộp visa 5 năm ở trung tâm visa tại HN chưa, mình ko thể đăng kí lấy số online trên website đc vì họ ko active. Có ai đã đk được thì chia sẻ giúp mình nhé. Thank all !
Minh vào website để đặt lịch hẹn mà cũng k thể chọn được ngày.

Vì hiện tại đã full lịch hẹn nộp hồ sơ đến tận tháng 8 rồi nên h vào không đặt lịch được đâu bạn ạ. Chỉ canh bao giờ mở thì vào đăng kí thôi

Mình đã có Visa cho cả nhà Ô bà con cái 7 người hôm qua. Đặt lịch cho người nhà ngay sau hôm đăng ký cũng pó tay. May ghê!

Mình đăng ký sau mấy hôm mở cổng online nên may mắn có lịch hẹn sau hình như 10 ngày. Hồ sơ theo yêu cầu của SQ thôi. Không chứng minh tài chính gì. Đến lượt thì nộp. Do có khá nhiều cửa của bên dịch vụ cho SQ và chả hỏi han gì, chỉ chăm chú kiểm hồ sơ. Khoảng 20' từ lúc ngồi chờ là về. Tin nhắn tình trạng trước, sau nộp báo suốt ngày :d

Mình ở hcm, đã đi hàn năm 2017 rồi, lúc đó mình tự xin visa tại Tổng lãnh sự quán TP.HCM.
Bây giờ muốn đi nữa nhưng thủ tục làm visa có vẻ đã thay đổi rồi. Bạn nào mới làm visa share một chút kinh nghiệm cho mình nhé:
Mình định làm visa multiple 5 năm, tuy nhiên phải đăng kí lịch hẹn thông qua KVAC nhưng hiện giờ lịch hẹn đã full nên muốn đổi qua xin visa Single, vậy xin visa single có phải thông qua KVAC không ? nếu có, có phải đặt lịch hẹn ko ?
thanks,

Mình cũng muốn làm visa 5 năm mà không đăng ký được lịch hẹn online vì hiện tại vẫn chưa mở ra, vậy có làm trực tiếp được không nếu làm visa 5 năm. Có bạn nào đã đi làm rùi cho mình ít thông tin với. Tks!

Hi all,

Mình vừa tự xin visa Hàn Multiple 5 năm theo dạng đã đi Hàn single 2 lần (Mình ở HCM). Tự đặt lịch online nộp ngày 25/06 ngày 15/07 nhận Visa 5 năm.
Hịen tại các bạn muốn nộp xin Visa Multiple 5 năm phải đặt hen qua trung tâm KVAC giờ lịch khá full. Thông tin mới nhất là 12h trưa ngày 22/07/2019 se mở ra đe đặt lịch hen nộp visa cho tháng 9. Các bạn chú ý theo dõi nha.

Hi all,

Mình vừa tự xin visa Hàn Multiple 5 năm theo dạng đã đi Hàn single 2 lần (Mình ở HCM). Tự đặt lịch online nộp ngày 25/06 ngày 15/07 nhận Visa 5 năm.
Hịen tại các bạn muốn nộp xin Visa Multiple 5 năm phải đặt hen qua trung tâm KVAC giờ lịch khá full. Thông tin mới nhất là 12h trưa ngày 22/07/2019 se mở ra đe đặt lịch hen nộp visa cho tháng 9. Các bạn chú ý theo dõi nha.
Bạn ơi cho mình hỏi chút, bạn nộp theo dạng multiple đã đi Hàn 2 lần thì cần những giấy tờ gì bạn nhỉ?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,950
Latest member
tentacoin11
Back