What's new

Visa Hàn Quốc

mình cũng định làm multiple 5 năm mà lịch hẹn KVAC khóa rồi. Có ai xài qua dịch vụ làm visa giùm ở chỗ nào ok thì giới thiệu mình nhé, vì cũng không có thời gian lên canh cái trang KVAC hoài được T__T

mình cũng định làm multiple 5 năm mà lịch hẹn KVAC khóa rồi. Có ai xài qua dịch vụ làm visa giùm ở chỗ nào ok thì giới thiệu mình nhé, vì cũng không có thời gian lên canh cái trang KVAC hoài được T__T
11.30 hôm nay kvac mở đăng ký online cho visa 5 năm đó b

11.30 hôm nay kvac mở đăng ký online cho visa 5 năm đó b
mình vừa đăng ký suất 24/10, hơi xa nhưng coi như có thời gian làm hồ sơ. Mọi người cho hỏi trong 4 thứ phải chuẩn bị thì mình thấy có đòi hỏi công chứng Tư pháp là sao ? Bình thường những lần trước mình toàn ra chỗ văn phòng công chứng của quận, không biết có khác gì so với yêu cầu của ĐSQ HQ không ?

mình vừa đăng ký suất 24/10, hơi xa nhưng coi như có thời gian làm hồ sơ. Mọi người cho hỏi trong 4 thứ phải chuẩn bị thì mình thấy có đòi hỏi công chứng Tư pháp là sao ? Bình thường những lần trước mình toàn ra chỗ văn phòng công chứng của quận, không biết có khác gì so với yêu cầu của ĐSQ HQ không ?
Công chứng dịch ở các công ty tư nhân đều được bạn nhé, k cần phải ra các phòng công chứng của quốc doanh đâu.

Tháng 9 có suất nộp hồ sơ mà ban, sao đăng ký xa thé.

Dạo này mọi người có hộ khẩu HN, HCM làm visa thoải mái rồi. Cho mình hỏi thời gian gần đây có ai làm visa 5 năm theo diện có thẻ Platinum Shinhan 5 năm không nhỉ? Mình hộ khẩu tỉnh nên bó chiếu vụ visa 5 năm đại đô thị rồi.

Dạo này mọi người có hộ khẩu HN, HCM làm visa thoải mái rồi. Cho mình hỏi thời gian gần đây có ai làm visa 5 năm theo diện có thẻ Platinum Shinhan 5 năm không nhỉ? Mình hộ khẩu tỉnh nên bó chiếu vụ visa 5 năm đại đô thị rồi.

Làm thoải mái bạn nha. Mình cũng hộ khẩu tỉnh, chưa đi Hàn bao giờ. Mình xin bằng thẻ platinum Shinhan. Hồ sơ cực kì đơn giản. Mà kết quả lại rất nhanh. Mình nộp 4 ngay có kết quả. Em nhân viên nhân hồ sơ còn ngạc nhiên khi hệ thống hiện thời gian hẹn quá nhanh. Thườg visa 5 năm đại đô thị phải 3 tuần mới có kq. Còn dạng thẻ platinum shinhan mình chỉ chờ đúng 4 ngày là có kết quả đậu multi 5 năm.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,950
Latest member
tentacoin11
Back