What's new

Visa uk - anh quốc

Visa UK duyệt bao nhiêu ngày

• ...

Votes: 0 0.0%
  • ///

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    0
Em xin phép hỏi một câu ko liên quan lắm ạ,
Năm sau em có dự định đi Anh, nhưng tháng 10 năm nay em cũng muốn đi Nga chơi (vì thu ở Nga đẹp quá). Vậy nếu như em có visa du lịch Nga thì có ảnh hưởng gì tới visa du lịch Anh ko ạ? Vì em thấy tình hình của Anh và Nga khá căng thẳng.
Ko biết có ai từng bị từ chối Anh vì có visa Nga chưa ạ?
Em cảm ơn nhiều lắm.

Mình là thường dân chả ảnh hưởng gì đâu bác ạ. Hiện nay hình như duy nhất chỉ có 2 nước Liên xô cũ là Azekbaigian và Armenia là thù hận đến mức bạn có visa nước này thì sẽ khó khăn khi xin visa nước kia thôi.

Mình là thường dân chả ảnh hưởng gì đâu bác ạ. Hiện nay hình như duy nhất chỉ có 2 nước Liên xô cũ là Azekbaigian và Armenia là thù hận đến mức bạn có visa nước này thì sẽ khó khăn khi xin visa nước kia thôi.

Dạ cháu cảm ơn chú nhiều lắm.
Lần trước cũng được chú cho ý kiến về lịch trình Thụy Sỹ, và Nga là kế hoạch B nếu cháu fail visa Pháp ạ :))

Em xin phép hỏi một câu ko liên quan lắm ạ,
Năm sau em có dự định đi Anh, nhưng tháng 10 năm nay em cũng muốn đi Nga chơi (vì thu ở Nga đẹp quá). Vậy nếu như em có visa du lịch Nga thì có ảnh hưởng gì tới visa du lịch Anh ko ạ? Vì em thấy tình hình của Anh và Nga khá căng thẳng.
Ko biết có ai từng bị từ chối Anh vì có visa Nga chưa ạ?
Em cảm ơn nhiều lắm.
Không
Làm gì có chuyện đó

Chưa bao giờ nghe có visa này thì sẽ ko có visa kia

Chưa bao giờ nghe có visa này thì sẽ ko có visa kia

Chuyện quan hệ quốc tế có nhiều vấn đề tế nhị lắm bạn. Giữa Armenia và Azerbaijan, tôi không nói là không cấp mà là khó khăn khi cấp thôi. Ngay cả khi nhập cảnh Azerbaijan (dù bạn nhập cảnh tại sân bay Baku) nếu bạn hở ra là đã từng ở Armenia, bạn sẽ gặp rầy rà khi nhập cảnh. Họ hỏi bạn đã đến Armenia chưa trước khi đến Azerbaijan? Nếu có, họ hỏi tiếp rằng bạn có đến Nagornyi- Karabach không? Nếu có hỏi tiếp rất nhiều...

Nếu bạn là người đi du lịch độc hành mà 1 năm bạn có visa cấp nhiều lần, đi lại nhiều lần vào ra Sirya, Thổ Nhĩ Kỳ, Iran (các nước vùng Khủng bố) mà không đi nứớc nào khác, khi đó bạn hãy coi chừng khi xin visa vào châu Âu hay Anh - Mỹ.

Bạn không tin hãy thử đi xem sao nhé.
Hoặc không đi thì chịu khó đọc kinh nghiệm các cao thủ từng đi lại vùng này gần đây.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,624
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back