What's new

Vòng Quanh Việt Nam - 10/10/10 - 100 ngày - 10.000 km

hxhx không biết bác deny có ghé qua Thái Nguyên theo đúng lịch trình không nhỉ. Nếu qua thì em tiếc là biết tới chuyến đi này muộn quá... không đón tiếp bác được. (NO)

Hj, chào bạn, mình qua Thái Nguyên đúng lịch như thế đó, vì lịch này mình fix lại sau khi hoàn thành chuyến đi.
Mình có dịp quay lại Thái Nguyên sau đó ít ngày và có những kỷ niệm đẹp

@Cảm ơn em Mai.

Hj, chào bạn, mình qua Thái Nguyên đúng lịch như thế đó, vì lịch này mình fix lại sau khi hoàn thành chuyến đi.
Mình có dịp quay lại Thái Nguyên sau đó ít ngày và có những kỷ niệm đẹp

@Cảm ơn em Mai.
thế thì tiếc thật, bác đi vào đúng cái đận em hỏng máy hxhxhx sửa xong thì bác về lâu rồi. Lần sau bác có ghé qua chỗ em thì gọi em giao lưu 0982955423 cứ nói từ diễn đàn là em ra liền hehe

.. Lần sau bác có ghé qua chỗ em thì gọi em giao lưu 0982955423 cứ nói từ diễn đàn là em ra liền hehe
Chắc chắn sẽ có, không lâu nữa, mình nhớ em Mai, Nga và ông bạn quý Hummer ở Tuyên Quang lắm.. Nhà em Mai ở Thái Nguyên, mình có ghé ngủ nhờ nhà bà ngoại em Mai ở ngay trước cổng trường Đại Học Nông Lâm, một ngày mưa rét mướt, nhớ như in, một ngày nào đó sẽ quay trở lại..

Và nhớ câu: Chè Thái, Gái Tuyên :D

Chắc chắn sẽ có, không lâu nữa, mình nhớ em Mai, Nga và ông bạn quý Hummer ở Tuyên Quang lắm.. Nhà em Mai ở Thái Nguyên, mình có ghé ngủ nhờ nhà bà ngoại em Mai ở ngay trước cổng trường Đại Học Nông Lâm, một ngày mưa rét mướt, nhớ như in, một ngày nào đó sẽ quay trở lại..

Và nhớ câu: Chè Thái, Gái Tuyên :D
Bác ơi... Gần nhà em dã man... Nếu nhà bạn mai 5 tầng là có thể nhìn ra được cỗ nhà em. Em ở bên này cái đê Nông Lâm đấy.

anh có định tiếp tục 1 chuyến như z nữa không! Xuyên việt là ước mơ của em đó...!

À, dự tính của mình là còn, không những 1 chuyến nữa, mà là không giới hạn, có cơ hội, điều kiện, hoặc làm gì đó giúp ích đc cho ai đó hay cho cộng đồng thì đi chứ.. với lại kỷ niệm 5 năm sau chuyến này có thể sẽ đi chuyến tiếp theo :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back