What's new

Vòng vèo miền Bắc

Status
Not open for further replies.
Tớ có kế hoạch dẫn thằng bạn ở miền Nam ra Bắc đi chơi. Tớ định dẫn nó lên Lạng Sơn chơi,rồi vòng Cao Bằng,Bắc Cạn,Tuyên Quang,Hà Giang,Lào Cai,Lai Châu,Sơn La,Yên Bái,Phú Thọ,Vĩnh Phúc,Hà Nội rồi về Ninh Bình.

Đi bằng xe máy,hiện giờ có tớ và thằng bạn đó,nếu cậu nào muốn tham gia cùng thì liên lạc với tớ nhé 0919121989 hoặc YM : zunghieu
Dự định tầm 21-22/6 này bọn tớ đi...:D

có thằng bạn ở miền NAm ra,nó muốn đi Tây Bắc,tiện dẫn nó đi chơi luôn. Nhưng chắc tớ sẽ loại bớt một vài cung đường để giảm thời gian và đỡ cày sức...tớ sẽ tham khảo lại thêm trước ngày đi...

Zunghjeu bạn này đi đâu cũng thấy ghé lại Ninh Bình. Phải chăng bạn có lưu lại chút tình nơi đây ;) (beer)

thực ra là tớ quê ở Ninh Bình,và bạn tớ ở đấy. đợt tới tớ dẫn mấy đứa bạn ở Hà Nội về Ninh Bình chơi, và dẫn thằng kia ở miền Nam đi Tây Bắc , tiền lân la mấy tỉnh rồi đưa nó về quê.nó máu đi chơi lắm.

TỨ hẢi vespa gẶp phƯỢt tÂy bẮc mai chÂu

Thứ bẩy ngày 28/6/2008 nhận lời mời của ACE bên box du lịch, Tứ Hải cùng anh chị em Vespa thu xếp đi chơi vùng cao Mai Châu. Vì trời mưa nên 9x đề nghị cho em moscovich đi theo để hỗ trợ quân tư trang, cùng vài em máy ảnh cho khỏi "Đường xa ướt mưa".

Một số hình ảnh chuyến đi chơi vui vẻ của đoàn

Em xe Moscovich vượt đường dài đến với Mai Châu

Ồ la la hay quá, quả địa cầu quá bé nhỏ đối với những con người máu me và nhiệt huyết như anh em vespa và Du Lich.

Tuy muộn nhưng cũng xin (beer) 1 nhát với anh em vespa HN, nhìn cái cậu đầu trọc sao khó đăm đăm thế nhỉ? Bạn Sắt Vụn nom vẫn phong độ lắm. Hai bác già già diện váy thì quá nhí nhảnh :D các bạn khác thì tớ chưa được hân hạnh ngồi chung mâm!

(beer) phát nữa với các bạn cùng đi APC, nhìn thấy Long, Hương, Cu Tý và Casanova

Nhớ mọi người quá :(

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,190
189,949
Latest member
0123winnet
Back