What's new

Vui - chat chit spam linh tinh

Dã man (NO), làm e ngồi ở sân bay chờ đợi mấy tiếng đồng hồ :(

:( Ngày xưa chị ra sân bay nó báo hoãn 2 tiếng chị lại quay trở vào tp & mua đc bao nhiêu thứ cơ đấy! :D

cháu cũng xin phọt ra 1 cái cho nó giảm Strss
Nếu một nụ hôn là một giọt mưa ...Tôi sẽ tặng bạn một cơn mưa .Nếu cái ôm là một giây...Tôi sẽ gởi bạn một giờ.Nếu một nụ cười là 1 giọt nước ...Tôi sẽ tặng bạn một đại dương .Hãy gửi tin nhắn này đến tất cả bạn bè ,và để họ biết rằng bạn luôn luôn quan tâm đến họ .Chúc ban tràn đầy sức sống ...niềm tin...hãy vượt qua thời gian khổ trong cuộc đời ...tôi luôn ở bên bạn ....tôi muốn bạn mạnh mẽ...kiên trì ...tự tin...khiêm nhường ...và thành công ban cua to

Đính chính chút:

- Nếu 1 nụ hôn là một giọt mưa, tôi sẽ tặng bạn một cơn bão nhiệt đới cấp 15.
- Nếu 1 cái ôm là một giây, tôi sẽ ôm bạn đến lúc bạn tắc thở & xuống mồ.
- Nếu một nụ cười là một giọt nước, tôi sẽ dìm bạn xuống bể.
- Nếu chạm vào làm bạn rung động, tôi sẽ tặng bạn một cơn động đất 9,9 độ rích tè.

Hãy gửi tin nhắn này đến bạn bè và nói lời .... vĩnh biệt!

=))

cà-lăm đi mua bánh mì, đầu tiên anh đến 1 quán bánh mì bên đường: - Bán..bán..bán...bán... cho tui 1 ổ bánh mì! - ừh! có xịt ớt ko? - xịt...xịt....xịt.... Bà chủ quán nghe xịt thì bà cứ xịt, đến khi bánh mì ướt nhẹp ớt rồi thì...: - xịt...xịt... ít thôi. Chán nản, bánh mì đầy ớt ko ăn được, anh ta liền đi vào tiệm tạp hoá. - Bán..bán..bán...bán... cho tui 1 ổ bánh mì! - Ừ! 15$ một cái mua được ko? - Mua...mua... - Pho-mát ko? thêm 1$ - mua...mua... - thế thêm gia vị cho ngon ko? thêm 4$ - mua...mua... - Đây xong rồi đây! 20$ chan - mua..mua... không nổi

Một cửa hàng hứa sẽ tặng bất kì thực khách nào có bộ fận nào giống với món ăn của họ. Một hôm, một người Châu Âu một người Châu Phi và một người VN vào quán ăn đó!!!Thế là người Châu Âu được dọn một cái xúc xích đỏ với 2 quả táo đỏ!Người Châu Phi được cho một cái xúc xích đen với 2 quả táo đen!!Còn người VN thì được.......1 que tăm với 2 củ lạc

Một chục chị bộ đội đội một chục hột vịt lộn bị một bọn lạ mặt chặn lại tại cột trụ điện, chục chị bộ đội sợ chạy lại gọi một chục cụ bộ đội, chục cụ bộ đội chạy lại định nện bọn lạ mặt một trận, bọn lạ mặt sợ chạy, chục cụ bộ đội rượt kịp, bọn lạ mặt bị đập nện, một bị xệ ruột, một bị xệ thận, một bị xệ mọi bộ phận. Một chuyện thật tội nghiệp !----> đọc thật mệt !!

Ôi ! lần đầu tiên làm chuyện ấy, mình có cảm giác thất lạ. Ngay cả khi đã nằm xuống ngay cạnh anh ấy mà mình vẫn còn run.Mình sợ toát cả mồ hôi. Mặc dù anh ấy làm rất nhẹ nhàng, từ từ, nhưng mình vẫn có cảm giác đau nhoi nhói của lần đầu tiên.Rồi anh dúi vào tay mình hai cục tròn tròn, kêu mình phải nắn bóp nó. Ngộ quá...! Rồi thì cũng xong, anh từ từ rút cái đó ra khỏi người mình, cảm giác mới nhẹ nhàng và siêu thoát làm sao. Mình cảm thấy mãn nguyện. mặc dù có một chút máu bị rớm ra mép của nó....Mình thấy tự hào vì lần đầu đi hiến máu nhân đạo.

Có 3 anh chàng tên là " Tao Bị Điên", "Không Có Ai" va`"Không Có Gì" rủ nhau đi chơi. Nhưng thật không may là họ đã bị rơi xuống 1 cái hố sâu. " Tao Bị Điên" liền dùng di động của mình gọi đến cho cảnh sát gần đó nhất: " Tao Bị Điên đây, Không Có Ai và Không Có Gì bị rơi xuống hố

Sáu nghịch lý của công chức Việt Nam: 1. Ai cũng có việc làm nhưng không ai làm việc 2. Ai cũng không làm việc nhưng ai cũng có lương 3. Ai cũng có lương nhưng không ai đủ sống 4. Ai cũng không đủ sống nhưng ai cũng sống 5. Ai cũng sống nhưng không ai hài lòng 6. Ai cũng không hài lòng nhưng ai cũng giơ tay "đồng ý"

Sếp chỉ đạo nhân viên: - Từ giờ trở đi, mọi người phải bỏ ngay cái bệnh chung chung, làm gì cũng phải cụ thể. Báo cáo gì phải báo cáo cụ thể, hỏi gì phải hỏi cụ thể, trình gì cũng phải trình cụ thể. Thiếu cụ thể là không thể làm gì được. Ngay như tôi đây, suy nghĩ gì cũng phải nghĩ cho cụ thể. Nhân viên sợ lắm, hỏi lấm lét: - Thưa sếp, cụ Thể là cụ... nào mà ghê thế ạ?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back