What's new

[Chia sẻ] Vũng Tàu phiêu lưu ký

topic này mở ra để giới thiệu và chia sẻ cùng các bạn những góc nhìn về Vũng Tàu. nơi mà bao lượt khách du lịch mãi say đắm đi về cũng là nơi mà bao người con ra đi vẫn hoài mong nhớ. đêm nằm mơ nghe tiếng sóng biển, mỉm cười với hoài niệm, thầm mong một ngày quay trở lại để được lần nữa áp má vào nắng chiều và lắng nghe từng giọt hoàng hôn rơi...

Cảm ơn những thông tin cung cấp từ chủ nhân và mọi người trong topic này nghe. Ngày 26/08 sẽ có mặt ở Vt, hy vọng sẽ có một chuyến du hí thú vị.
Các bác cho em hỏi ở Vt có cái KS nào giá rẻ rẻ tí ko? khoảng 200k/p/2 người? Chỉ giúp em với.
Tụi em ở Vũng Tàu cũng ít đi nghỉ khách sạn nhưng các bác ra chơi thì em gợi ý nên ở khách sạn Sơn Thịnh (giá không đổi quanh năm + tiệc buffet rẻ mà ngon + cho mượn xe đạp đơn miễn phí và vị trí gần biển nữa). Để biết thêm chi tiết, các bác có thể vào http://sonthinhhotel.com
Khi đặt phòng mọi người cứ yêu cầu ở Sơn Thịnh gần tượng chúa Giang Tay để đi lại cho tiện.
Chúc bác ldtung đi chơi vui. Đi về mà hài lòng thì bấm Thanks cho chủ Topic cái nữa nhé. :)

Sơn Thịnh bình dân và check in giờ nào thì sau 24h check out, chứ kg như mấy ksạn khác 12h là bat buộc trả fòng, nhưng KHÔNG BAO GIỜ cho đặt phòng trước. Đến trực tiếp còn thì ở thôi.
Ăn sáng tự chọn free nhưng rất là xô bồ bạn ơi.
Thàc chịu khó ở nhà nghỉ fía trong trung tâm cũng tốt mà. Trương Văn Bang - TRương Công Định

e thấy vô trong trung tâm mà ở là ok nhất ah..có xe máy thì đi đâu cũng tiện..
plans ê hôm bữa đi là
Sáng gặp nhau ở Phà Cát lái >> sau đó chạy 1 mạch tới Suối Đá ( mấy hôm nay mưa nên nước nhiều ),ăn chơi ở hồ 5 tầm 3h chạy xuống VT>> check in..ngủ nghĩ..>> Tối đi coy đua chó ( Thứ 7 only) .> Sáng CN tắm biển,dạo VT,tham quan vài chỗ . Chìu về .Done..nói chung đi VT như zị là ok rùi ah

Cho mình hỏi luôn là nếu đi Xe máy từ Tp.HCM tới Vũng Tàu và đi chơi ở các điểm du lịch trên thì nên đi xe Ga hay xe Số?

+Thanks!

Cho mình hỏi luôn là nếu đi Xe máy từ Tp.HCM tới Vũng Tàu và đi chơi ở các điểm du lịch trên thì nên đi xe Ga hay xe Số?

+Thanks!

cứ xe máy là ok ;;)...tụi e hôm đó 6 người đi 3 con AB..vô tư bạn ah..cũng gần nên ko sợ j đâu

+Thanks!

Đi xe ga kéo cho sướng bạn ạ, ko có bắn tốc độ đâu. :D

Nhưng hiện giờ ko nên đi đường QL.51 vì đang mở rộng nên nhiều chỗ khá bụi bặm. Có thể đi đường phà Cát Lái.

Đi xe ga kéo cho sướng bạn ạ, ko có bắn tốc độ đâu. :D

Nhưng hiện giờ ko nên đi đường QL.51 vì đang mở rộng nến nhiều chỗ khá bụi bặm. Có thể đi đường phà Cát Lái.
kịch

Cái vụ này em kịch liệt phản đối, kinh nghiệm của em là không nơi nào ở miền Nam bắn tốc độ dữ dội như đườg 51 từ Đồng Nai đi vũng tàu - mà đặc biệt thích nhất là xe máy!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,919
190,265
Latest member
sao_store
Back