What's new

Vượt FAN dịp 2.9.2008!!!

Status
Not open for further replies.
Em nhờ MOD một tháng nhé. Thanks in advance./.

Kính chào tất cả các Phượt Tử của diễn đàn. Em mới tham gia diễn đàn và đã lên kế hoạch Vượt FAN vào mấy ngày đầu tháng 9 để đón Quốc Khánh trên đó. Rất mong cả nhà ủng hộ em và cho phản hồi về em càng sớm càng tốt.
Làm trai Việt một lần lên ngược
Chinh phục FAN thỏa chí anh hùng...

P.S: Phản hồi về cho em nhé. Cảm ơn nhiều.

Name: Vu Tuan Long
Nick: digivina
Mail: [email protected]
Cell phone: 0904 586.589
Work: VNPT

Fan làm mục tiêu tiếp theo của mình. Cho mình xin 2 chân nhé (cả thằng bạn cũng máu)

Em cũng muốn đi. Nhưng bác cho em lịch cụ tỉ nhá để em dưỡng sức, tầm bổ ngọc thể từ bây giờ ;)

Lại được đồng hành cùng còi rồi. Nào 2 còi cùng leo FAN nào :))

Máu đây, máu đây. Mình mê Fan lắm nên chắc chuyến này năn nỉ thái thái cho phượt cái. Mình cũng nghỉ đi từ đêm T6 thì mình bay ra sớm nhưng mà nếu thế thì ở đỉnh Fan ngày 1/9 à? Thế mất linh.
Các bạn xem lại nào, nhất là bác vuthanhminh đấy. Đi vầy được không?
Tớ bay SG-HN chiều T6 rồi nối tàu đi HN-LC luôn. Nhưng mà trên Fan ngày 2/9 nó mới phê. Còn thì xin phép Cty nghỉ vậy.
Confirm đê, đê để tớ còn xin: thái thái, chỗ làm và bác e nai.
:)

Các bạn đi dài quá. 3 ngày tối đa là ok với thanh niên sức dài vai rộng rồi. Nếu khỏe hơn thì 2 ngày cũng tốt.

Bạn Minh thì sức dài vai rộng là chắc rồi,mọi người không so được.Đi đường Cát cát mà bạn bẩu ng ta đi 2 ngày thì múa à.Bạn đừng doạ các bạn í ...:))

Tớ bảo, sao ko đi đêm 29.8 đi. Như thế những ai đi làm chỉ việc nghỉ sáng thứ 7, thứ 2 (1/9) và sáng 3/9 có thể đi làm rồi. Tiện lợi hơn. Thông cảm, tớ đang tiết kiệm ngày phép 1 cách triệt để. Muốn đi, nhưng ko nghỉ nhiều đc.
Tớ ném 1 cục bê tông nhá.

Chin đi với ai thế , cho mình ôm cục bê tông với nhá .

Chin đi với ai thế , cho mình ôm cục bê tông với nhá .

Em chưa biết là đi với ai bác chân dài ạ. Mọi người đang động viên đi nhìu lắm. Em cũng đang muốn đi mà ngại chạy bộ tập thể dục quá. Đời em chưa biết tập thể dục là gì. Hồi đi trek ở Mai Châu mà em đã thở ra = mang rồi, ko biết Fan hùng vĩ thì em thế nào :shrug:

hội nhà ta đi fan nhiều nhỉ.... cho em đặt hai chân nhé... đi cho co bạn có bè... ai muồn di tâp thể dục thì gọi mình.... mình đang tập chạy để leo fan đây....

Cả nhà ơi, em sẽ post giá cả chi tiết sớm, các pác xem xét và đăng ký nhé. Sau đó, chúng ta sẽ ọp ẹp để bàn bạc cụ thể. Vụ vé tàu em sẽ check ngay.

Name: Vu Tuan Long
Cell: 0904586589
YM: digivina

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,574
190,132
Latest member
thetkenoithat