What's new

Web site mua vé xem show, ca nhạc và bàn tán những chuyện liên quan.

Oái, nói chơi thôi mà ko ngờ đúng, NKOTB vừa trình diễn ở UK và có 3 buổi trình diễn ở Hà Lan và Đức trong tuần tới này . Ác nghiệt. Ko thể đi được

Oái, nói chơi thôi mà ko ngờ đúng, NKOTB vừa trình diễn ở UK và có 3 buổi trình diễn ở Hà Lan và Đức trong tuần tới này . Ác nghiệt. Ko thể đi được

Info cho Arvil nè:

Hi! I have a ticket for the New Kids on the Block concert in Dusseldorff on the 5th of February. I'm offering it to whomever wants to re-live their childhood or teen years :)
Please contact me if you're interested! +41762694093

Info cho Arvil nè:

Hi! I have a ticket for the New Kids on the Block concert in Dusseldorff on the 5th of February. I'm offering it to whomever wants to re-live their childhood or teen years :)
Please contact me if you're interested! +41762694093

Hề hề, ko đi được rồi mà, gấp quá. Nghe lại Step by Step, The Right Stuff, Tonight... thấy cũng vui vui

Thể loại kim loại nặng của mọi người mình chỉ nghe được vài bài của vài ban nhạc, do ảnh hưởng của anh trai học xây dựng (ông này hồi đó toàn chê bai mình nghe NKOTB là thể loại nhạc rất tầm thường :))) nhưng giờ thì rock mình cũng chịu rồi nên năm 2007/2008 đã ko đi xem The Rolling Stones và Bon Jovi ở chỗ mình....

2/3/09 mình đã có vé xem Metallica tại London. He he

GATO thế nhở, ngày đấy chắc em đang nằm trên bàn đẻ cố rặn cho nó ra :))

nhưng mà em đã tính òy - nhằm ngày 16/7 ở Zurich thì nhiều khả năng là em sẽ chát xình chát chát bùm với hội Metallica đấy.. hé hé..(beer)

@Arvil: ôi giời, giờ mình nghe tá lả bùng binh :D

Sáng nghe Jamiroquai (funk jazz), xong quay qua Cafe Delma (chill-out)

Chiều nghe Missy Elliott (hip hop), xong Red Hot Chilli Pepers (rock).

Tối nấu cơm thì nghe Ministry of Sound (techno, dance, trance)

Khi ăn thì nghe Manu Chao (latino) hoặc Massive Attack (trip hop)

Đi ngủ thì nghe Mozart (thính phòng - riêng khoản Mozart này áp headphone vào bụng chứ ko phải vào tai..hehe..) hoặc nghe Osho (nhạc thiền meditation)

Last edited:
Đúng như dự đoán, các mạng bán vé Sticky & Sweet của chỗ tớ đang bị tắc nghẽn khi vé bắt đầu được tung ra bán.

Căng thẳng mua vé xem Madonna

Tình hình mua vé đã diễn ra căng thẳng, cuối cùng cũng mua được nhưng phải xem ở thành phố khác

Đúng 9h, giờ vé bắt đầu bán, log in vào mạng bán vé, sau 1h đợi thì cũng vào được mục đặt vé. Nhưng nghiệt ngã là mình quên mất lúc đầu chọn thanh toán bằng thẻ debit mà với thẻ này, mình cần cung cấp ID security code mà code thì để ở nhà, nhu cầu vé cao nên họ cho phép chỉ có 5 phút để hoàn thành tất cả các thao tác đặt vé, gọi điện vè nhà nhờ người đọc code. Nhưng time out. Quay trở lại đặt lại thì nhận được thông báo vé đã bán hết.

Vé đã bán hết sạch trong vòng chưa đầy 1h. Mình đã hơi coi thường Madonna :D. Lại còn tính thôi để tối về nhà vào lại mạng mua chắc vẫn còn :LL Thành phố khác vẫn còn vé, nhưng ko còn chỗ tốt nhất, mua ngay lập tức, 100e.

Xong.

Báo cáo CCh, đã chén xong Metallica hôm qua tại London.

:))

Thấy các bạn hồ hởi đi xem Metallica. mình kiểm tra lại thì hóa ra Metallica, AC/DC, Eagles có ghé chỗ mình nhưng cháy vé từ hồi nảo hồi nào rồi :)

À, họ ko cho mang máy ảnh vào, điện thoại thì vẫn được cầm vào đúng ko nhỉ?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back