What's new

Where are my Suphu

Em thì không kinh, nhưng nói mãi mà không ai nghe thì em dễ nổi cáu . Lúc đấy không biết có kinh không , nhưng nói chung la không nên để em cáu . Bác nhẩy . A ma ở đây pót ảnh hơi khó, để lúc nào rảnh e pót cái mặt em lên cho các bác nhổ nhé . Xinh phết đấy

Em thì không kinh, nhưng nói mãi mà không ai nghe thì em dễ nổi cáu . Lúc đấy không biết có kinh không , nhưng nói chung la không nên để em cáu . Bác nhẩy . A ma ở đây pót ảnh hơi khó, để lúc nào rảnh e pót cái mặt em lên cho các bác nhổ nhé . Xinh phết đấy

Anh nghe, em đừng cáu, để từ từ các bác Lamchieu, Quangzung sẽ kiếm cho em cái máy ảnh, post mặt thôi, đừng post mấy thằng đái bậy nhá :D

Bac etsokimo nói dễ nghe, quả là người có học thức . Bác nhớ nhắc mấy bác kia giúp em nhé . Máy ghẻ cũng được, dưới 200$ thì tốt . Em không chụp mấy đâu , thỉnh thoảng lôi ra demo thôi (Cho nó máu ). Còn vụ mặt mũi em đang tim cách pót lên nhưng lằng nhằng quá . Bác nào sốt ruột thi em mời đi cafe lói chuyện, đảm bảo các bac phê nòi tĩ.

Bac etsokimo nói dễ nghe, quả là người có học thức . Bác nhớ nhắc mấy bác kia giúp em nhé . Máy ghẻ cũng được, dưới 200$ thì tốt . Em không chụp mấy đâu , thỉnh thoảng lôi ra demo thôi (Cho nó máu ). Còn vụ mặt mũi em đang tim cách pót lên nhưng lằng nhằng quá . Bác nào sốt ruột thi em mời đi cafe lói chuyện, đảm bảo các bac phê nòi tĩ.

Ầy, cái chuyện học của anh là thiểu nhất so với các bác ấy, anh có cái máy Fuji S7000 ko dùng nữa nhưng dưới 200$ thì chắc phải cafe xem mặt thế nào đã :)) Dưng mà cafe lói chuyện phê nòi cái gì còn được chứ nòi tĩ thì anh chịu, đau lắm =)) =)) =))

Hehe , bác yên tâm. Nòi tĩ là thấy bọ nó lói , em cũng lói theo , chứ ai chơi môn đấy , kinh chết. Đại khái là các bác ngất ngây đi về quên cả lấy tiền. Cho em hỏi khí không phải cai con S7000 của bác dùng lâu chưa nhỉ?

Hi các bác , ảnh của em đây , em biết làm thế này là mất lịch sự , nhưng cả album của em cái nào cũng đẹp, không biét lấy cái nào bỏ cái nào , nên pot cả lên cho các bác chon

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,626
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back