What's new

Where are my Suphu

Cho nó box riêng đi bác ơi, kiểu "Phượt lợi phẩm - Ảnh ọt"
Ý bác là CAT riêng (trong đó có 1 vài box chỉ liên quang đến nhiếp ảnh) hay là 1 box Phượt lợi phẩm - Ảnh ọt nằm trong CAT nào đó (khi đó bác nghĩ nên cho box đó nằm ở CAT nào?) (beer)

Em không hiểu các từ cho lắm nhưng cho nó ngang hàng với "Đồ phượt", "Phiếm phượt"... đi bác. (beer)

Đâu bác. Sốt ruột quá. Nhưng cũng mong ko có ảnh để post lên vì sợ xem ảnh xong mình lại ngượng (BB) (BB) (BB)

Báo cáo bác, ảnh đây.
Em luyện tập tý thôi.

Cái vụ này là nhân đà đưa vợ cả đi đắp mặt cái bỏ mẹ gì gì đấy, em tranh thủ váng súng ra tập bắn ở Bờ Hồ luôn, luyện tập lessions của sư phụ Noza về tập bắn Manual và chỉnh WB. Phải tôi cái trời nó mưa vừa bắn vừa chạy, chỉ lo ướt súng nên chả được mấy.

Lamchieu thấy chưa. Có đi đâu đâu mà vẫn có ảnh...

Thực ra thì nó cũng loam nhoam, luôm nhuôm, amateur mà... nhưng có thêm góc nào cho anh em chơi, mà có thể chơi được vui thì sao lại không mở ra:LL

Em không hiểu các từ cho lắm nhưng cho nó ngang hàng với "Đồ phượt", "Phiếm phượt"... đi bác. (beer)
Ok, thế là CAT
Như vật đại loại nó sẽ như thế này:

Phượt lợi phẩm - Ảnh ọt (ngang hàng với dồ phượt, phiếm phượt)
Đồ ảnh (nơi các bác nói về máy móc nhiếp ảnh)​
Chụp ảnh (nơi bàn bạc hỏi đáp về kỹ năng chụp ảnh)​
Ảnh chụp (Nơi các bác khoe ảnh)​

Như vậy thêm 1 CAT và 3 box.

Các bô lão thấy ổn hết không?

(beer)

Last edited:
Dạ thì bác cũng đi quanh hồ =))
Mà thôi, em xin cái chỗ riêng lớn hơn cho ảnh ọt rồi, các bác cho đi, phải ngang hàng với đồ phượt, cách phượt ... chớ!(beer)

Ok, thế là CAT
Như vật đại loại nó sẽ như thế này:

Phượt lợi phẩm - Ảnh ọt (ngang hàng với dồ phượt, phiếm phượt)
Đồ ảnh (nơi các bác nói về máy móc nhiếp ảnh)
Chụp ảnh (nơi bàn bạc hỏi đáp về kỹ năng chụp ảnh)
Ảnh chụp (Nơi các bác khoe ảnh)

Như vậy thêm 1 CAT và 3 box.

Các bô lão thấy ổn hết không?

(beer)

Không cần box Đồ ảnh đâu bác, cái đó bên Đồ Phượt có rồi, để yên bên đấy đi.
Cái này chỉ thuần ảnh thôi, không máy móc gì cả, có chăng là box trao đổi kỹ năng thu chiến lợi ảnh!
(beer) (beer)

Lại họp dân phố à? Tớ thì thế nào cũng được, chỗ nào tớ thích tớ đều chui vào được.

Các cậu chóng già, hay lo... là phải.
CVN chiều Lamchieu đi nhá. Cứ thế, cứ thế, cứ thế... mà đ. làm gì cả. há há há

Lại họp dân phố à? Tớ thì thế nào cũng được, chỗ nào tớ thích tớ đều chui vào được.

Các cậu chóng già, hay lo... là phải.
CVN chiều Lamchieu đi nhá. Cứ thế, cứ thế, cứ thế... mà đ. làm gì cả. há há há

:)) :)) :))

Nhất tự vi sư, bán tự vi sư
Mời các vị Sư phụ của SonTT trong nghệ thuật hiếp ảnh vào đây 8 tý cho vui.

Quangdzung, Noza, BlackLAC, Dungkhom, Giaothong....

Còn một đống vị nữa nhưng chỉ làm nhà phê bình chứ chả dạy dỗ được gì như Lamchieu, Raubac, hoankiem... cũng vào hết đây đi.:))

Chờ tý rảnh sẽ phọt lung tung lên nhá:LL

Cậu gọi tớ là sư phụ đi, tớ vào tán cho cậu về ảnh. Gì chứ chụp ảnh có x gì là khó, phỏng?

Này nhá, nếu mà cái bọn nó chụp lâu rồi nó sẽ bảo léo gì cậu không khép khẩu cho ảnh nó sâu, nhưng chúng nó nhầm b. nó hết, có phải lúc nào cũng phải khép khẩu đâu, đúng không nào?

Với lại cậu chơi với cái hội n.hiếp ảnh gia đại tài đấy nhiễm mất cái thói quen căn, cắt, chỉnh, sửa ảnh sao cho cái m. gì gọi là 1/3 ấy, nhìn nhức mắt bỏ bố. Tháp rùa là đẹp nhất, xung quanh tháp rùa toàn nhà lởm chà lởm chởm, phải đặt tháp rùa vào giữa ảnh thì người ta mới bớt chú ý tới mấy cái nhà, phỏng?

Này, sao cậu cái gì cũng biết thế hả.
Nói thầm nhá... mãi cách đây 1 tháng tớ mới biết chúng nó cứ bảo khẩu.. khẩu là cái gì đấy.
Nhưng tớ khôn lắm, không biết tớ cứ nhe răng ra tớ cười.

Cậu ạ, muốn qua sông thì phải luỵ đò, phải biết được cái đánh giá chung của cái bọn căng củ cọt thì mới tìm ra cái đẹp riêng vì mình và do mình cậu ạ...

Nhưng tớ đ. ngu như Đại Vương là nói ra ngay đâu, phải từ từ, cứ từ từ khoai hắn sẽ nhừ mà.

Này, lại Hồ Gươm này.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,190
189,949
Latest member
lifecarenutritions
Back