What's new

Where are my Suphu

Này, sao cậu cái gì cũng biết thế hả.
Nói thầm nhá... mãi cách đây 1 tháng tớ mới biết chúng nó cứ bảo khẩu.. khẩu là cái gì đấy.
Nhưng tớ khôn lắm, không biết tớ cứ nhe răng ra tớ cười.

Cậu ạ, muốn qua sông thì phải luỵ đò, phải biết được cái đánh giá chung của cái bọn căng củ cọt thì mới tìm ra cái đẹp riêng vì mình và do mình cậu ạ...

Nhưng tớ đ. ngu như Đại Vương là nói ra ngay đâu, phải từ từ, cứ từ từ khoai hắn sẽ nhừ mà.

Này, lại Hồ Gươm này.

Chúng nó có hướng dẫn cậu cách +_EV không, rồi lúc ngồi cafe chắc có thằng còn chỉ cho cậu về WB chứ gì?

Nhìn cái ảnh của cậu, tớ vẫn đek thể nào tiêu hoá đưọc chuyện cái tháp rùa nó lệch về 1 bên, nếu muốn làm cái gọi là phá cách, sao cậu không chụp nghiêng luôn tháp rùa vào góc trên rồi nước nó chéo theo cạnh xuống dưới?

Mà tớ nhớ không nhầm, hôm đấy cậu chụp đâu đó khoảng 40-50 tấm, có tấm cậu để 2.8, có tấm cậu để tận 29, đúng không nhỉ?

Cuối cùng tấm đẹp nhất lại là 2.8, phỏng?

Nếu không thế, thì bọn canon, nó làm ra ống lờ 2.8, làm cái đ. gì, phỏng cậu?

Cuối cùng tấm đẹp nhất lại là 2.8, phỏng?

Nếu không thế, thì bọn canon, nó làm ra ống lờ 2.8, làm cái đ. gì, phỏng cậu?

Cái này cậu nói chính là đúng phóc ý tở, đấy là những tấm mà tớ thấy đẹp nhất (theo cái kiểu nhố nhăng mà tớ thích)

Nhưng tất nhiên cái gì cũng phải thử cả... cũng như lúc cậu bảo... nó... dạng ra rồi khép vào ấy... cảm giác nó phải khác chứ.

Phải nghe nhiều... rồi sẽ chọn ra được cái thứ hợp nhất cho mình. Đấy là cái tớ muốn. Đời làm sao tin được thằng nào, cả cậu cũng vậy thôi:LL

Muốn cho Tháp Rùa nó vào giữa thì khó éo gì, coi bộ cậu cũng thuộc loại cố chấp và có khi chỉ thích xỉ vả các kiểu sư phụ của tớ.
Cậu có ảnh ủng gì, tự cậu chụp thì show hàng ra cho "chúng nó" khiếp đi.

Last edited:
Hé hé, các cậu còn non quá! :D :D
Vấn đề là trong bức ảnh của cậu cái tháp rùa nó xấu quá không xứng đáng là điểm nhấn của bức ảnh để hướng cặp mắt của người xem nhìn vào.
Theo mình thì cái nổi nhất ở bức ảnh đó lại là con đường Đinh Tiên Hoàng cơ, nên con đường đó nên ở vị trí 1/3 (để 1/3 từ dưới thì ở góc bên trên có mấy cành cây như thế là ổn).

CVN nói quả đúng ý mình, mình định không đưa Tháp Rùa lên... nhưng lại sợ nó không có cái gì tô điểm cho đường DTH cả...

Thế này có phải ngon không, đỡ phải tranh cãi cái gì ở giữa.

Chiều qua em ngồi ca fe high land cột cờ , thấy có 2 bác cầm máy ảnh có cái ồng kính lùn tịt, to bằng cái miệng bát, đi với 3 em người ngon phê nòi (chắc rủ đi chụp ảnh) . Luc đấy mới thấy có cái máy ảnh cũng được việc. Có nẽ em cũng phải nghiến làm phát

@quangdzung: Em việc gì phải trình bày với bố con thằng nào là em chụp ở đâu. Cái em đang test bây giờ là ấn cái nút đấy... nó sẽ ra màu gì. Hé hé

@May: Nghiên đủ thứ đi em.

thế các đại vương định tuyên truyền đảo chính phát nữa phỏng?
:)) :)) :))

Bác lào có thừa cái máy ảnh ghẻ để lại cho em tập tọe tý . Thấy các bác pot ảnh, em không có cũng khó chịu .

nếu không bác lào bán cho em cái máy ảnh, em pọt cái ảnh chụp bọn đái bậy bàng con điện thoại ghẻ của em, làm hỏng hết cả thẩm mỹ của các bác . lúc đấy đừng có trách em không biết điều

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,736
190,168
Latest member
TC886653
Back