What's new

[Xách ba-lô lên và Đi] Vòng quanh thế giới trong 1000 ngày

Em bắt đầu chuyến đi của mình từ năm ngoái, 13/05/2010. Hiện tại đang ở Ethiopia và vẫn tiếp tục đi. Bây giờ em mới bắt đầu viết lại Nhật ký hành trình bằng tiếng Việt. Em không có quyền up ảnh nên nhật ký không được sống động lắm. Mọi người có gì góp ý cho em nhé.

PS1. Em vừa đi vừa viết, khi nào tìm được Internet mới đưa bài viết lên được nên hơi chậm, mọi người thông cảm.
PS2. Mọi người click vào nút Like của Facebook phía bên trên ủng hộ em với nhé :">

Last edited:
Chỉ biết nói tuyệt vời. Một cô gái nghị lực và có một tâm hồn lãng mạn. Nếu cô bằng tuổi cháu cô cũng sẽ xách ba lô lên và xin cháu cho cô bám càng.

Thế rốt cuộc cái vụ ầm ĩ trên mạng về Huyền Chíp là thế nào các bác? Em ấy bịa hay là chuyện kể thật? Mọi người ném đá sai hay là đúng? Em chả hiểu ra thế nào, hoang mang quá.

Em ấy có đi 25 nước thật không? Em ấy không chịu đưa quyển hộ chiếu ra, không ai biết được.
Em ấy có được tài trợ không, tổng kinh phí bao nhiêu? Em ấy không công nhận việc nhận tài trợ và cũng không có nhà tài trợ nào lên tiếng chính thức về việc này.

Câu hỏi thứ 2 được quan tâm nhiều hơn. Đi bao nước không quan trọng, quan trọng là đi với bao nhiêu tiền, sự hộ trợ từ bên ngoài là như thế nào. Qua cách công bố thông tin mập mờ, qua thái độ trả lời trong các cuộc họp báo, cá nhân tôi không tin Huyền chíp có thể đi chỉ với 700 usd và tự kiếm tiền trên đường để trang trải chi phí cho chuyến đi.

Nhiều thành viên phượt (bạn tôi) cũng không tin. Em Huyền bị ném đá tơi bời ở nhiều diễn đàn lớn, nhưng ở forum này, nơi tập trung rất nhiều người sành sỏi việc đi phượt, không ai lên tiếng. Lạ thay!

Em ấy có đi 25 nước thật không? Em ấy không chịu đưa quyển hộ chiếu ra, không ai biết được.
Em ấy có được tài trợ không, tổng kinh phí bao nhiêu? Em ấy không công nhận việc nhận tài trợ và cũng không có nhà tài trợ nào lên tiếng chính thức về việc này.

Câu hỏi thứ 2 được quan tâm nhiều hơn. Đi bao nước không quan trọng, quan trọng là đi với bao nhiêu tiền, sự hộ trợ từ bên ngoài là như thế nào. Qua cách công bố thông tin mập mờ, qua thái độ trả lời trong các cuộc họp báo, cá nhân tôi không tin Huyền chíp có thể đi chỉ với 700 usd và tự kiếm tiền trên đường để trang trải chi phí cho chuyến đi.

Nhiều thành viên phượt (bạn tôi) cũng không tin. Em Huyền bị ném đá tơi bời ở nhiều diễn đàn lớn, nhưng ở forum này, nơi tập trung rất nhiều người sành sỏi việc đi phượt, không ai lên tiếng. Lạ thay!

Cái gì mà ko ai lên tiếng, gạch đá ở đây hết

https://www.phuot.vn/threads/116906-Thảo-luận-xung-quanh-topic-Xách-balô-lên-và-Đi-2?goto=newpost

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back