What's new

Xe đạp - Đường mây Tây Bắc (Tường thuật từ hành trình)

Chinh phục Tây Bắc bằng xe đạp, điều đó quá sức với một lão quen đi motor như tôi, chúc các bạn thành công và có nhiều niềm vui trên những cung đường tuyệt vời này

Mới mở topic chưa độp mà anh em bằng hưũ vào chia sẻ làm mình cảm động quá , sẽ cố gắng đem đến mọi người những gì đẹp nhất và cũng đời thường nhất của thiên nhiên và con người Tây Bắc , đây cũng là lần đầu tiên mình đi Tây Bắc nên hồi hộp khó tả lắm , xin cảm ơn tất cả anh em !:):)

Cám ơn bác caucom có lời giải thích, hiện nay hàng ngày nhóm em phải tập với xe chất đồ như thế này. Chưa kể 2 chuyến trong tháng 8 vừa qua đã tổng dợt tại Hòn Giao, Hòn Bà (Nha trang).
Tiêu chí của nhóm vẫn rộng mở cho mọi thành viên tham gia thông qua các chuyến nhẹ nhàng ngắn ngày từ đó dần lên các chuyến dài ngày hơn.

Ui chao ! Phiêu Bồng Nguyên Soái chuẩn bị ngựa rồi hả ? Nhìn chiên nghiệp quá hé , em chưa chuẩn bị cái gì cả , ngựa vẫn đi thể dục buổi sáng .:)

hic, sang tháng 10, mùa gặt, cả tuần nay đi đâu cũng thấy các bác ở nhiều diễn đàn khác nhau rục rịch rủ nhau lên Tây Bắc, tiếc là ko thu xếp được thời gian, chúc nhóm mình đạp xe thành công :) oách nhất rồi, các nhóm khác em thấy toàn đi xe máy :p thôi thì ai ko đi được ở nhà hóng hớt cho đỡ thèm :)

Hế hế. Bác tuyển mem thế này thì hèn gì mà em xin đi lại chối đây đẩy. Em chỉ đủ sức cho xe máy và trekk thôi, hôm đạp có 5km mà rã chân.

Ái chà chà! Vừa bận đi Đông Bắc mấy ngày mà topic này đã rầm rộ cứ như tình hình biến động giá vàng vậy.
Vậy là nhóm leo Tây Bắc bằng xe đạp chuẩn bị lên đường. Đúng là sự kiện lớn của diễn đàm Phượt.
Chúc cả đoàn thành công rực rỡ và có nhiều chia sẻ bổ ích cho bà con làng Phượt! (BB)(BB)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back