What's new

[Hỏi đáp] XE ĐẠP, Nam - Bắc

Re: Hành trình đạp xe vòng quanh Việt Nam - cần bạn đồng hành và góp ý của các anh ch

Mình cũng đang có 1 dự định phượt xuyên việt bằng xe đạp với tiêu chí bụi đời nhất, tắm sông suối, ăn lương khô, bánh mì, ngủ bụi, ngủ nhờ, và chỉ đem theo 500k tiền phòng thân xe cộ thôi.
Nếu được 2 anh em mình có thể cùng bàn chi tiết hơn, 0984227505 Tuyên 24t

Bạn ơi hành trình dài và căng vậy bằng xe đạp chỉ ăn lương khô, bánh mỳ có ổn không!

Re: Đạp xe 1 vòng Việt Nam - từ TP.HCM cần bạn đồng hành và góp ý của các anh chị!

hic cùng chí hướng với bác nhưng chưa đi đc

Re: Hành trình đạp xe vòng quanh Việt Nam - cần bạn đồng hành và góp ý của các anh ch

Bạn ơi hành trình dài và căng vậy bằng xe đạp chỉ ăn lương khô, bánh mỳ có ổn không!

Chắc chắn là không ổn rồi.^^, nhưng phải cố gắng thôi..:)

Mình cũng đang có 1 dự định phượt xuyên việt bằng xe đạp với tiêu chí bụi đời nhất, tắm sông suối, ăn lương khô, bánh mì, ngủ bụi, ngủ nhờ, và chỉ đem theo 500k tiền phòng thân xe cộ thôi.
Nếu được 2 anh em mình có thể cùng bàn chi tiết hơn, 0984227505 Tuyên 24t

ko nổi đâu, bạn biết vận động viên không, ăn toàn bồ bổ, mỗi bữa ăn mấy trăm ngàn thì mới có sức, chứ ăn lương khô và bánh mì thì thua, mình cũng muốn đạp xe đi xa xa, nhưng new bie như mình muốn đi chặng tầm 200-300km để thử sức, chứ trong này toàn cao thủ chạy cả ngàn cây :(

Last edited:
Re: Đạp xe 1 vòng Việt Nam - từ TP.HCM cần bạn đồng hành và góp ý của các anh chị!

mình cũng muốn chạy xe đạp xa xa nhưng mà đạp đc 40 60km chắc vứt xe bắt oto về luôn quá :(

ko nổi đâu, bạn biết vận động viên không, ăn toàn bồ bổ, mỗi bữa ăn mấy trăm ngàn thì mới có sức, chứ ăn lương khô và bánh mì thì thua, mình cũng muốn đạp xe đi xa xa, nhưng new bie như mình muốn đi chặng tầm 200-300km để thử sức, chứ trong này toàn cao thủ chạy cả ngàn cây :(

Thanks bạn đã chia sẻ, mình sẽ cố gắng hết sức có thể, hy vọng có thể làm được những điều mà người khác không làm được..:)

Thanks bạn đã chia sẻ, mình sẽ cố gắng hết sức có thể, hy vọng có thể làm được những điều mà người khác không làm được..:)

nếu bác mrlonely909 có tour xe đạp nào ngắn ngắn dưới 300km thì cho em theo với, em 22 tuổi

Mình và anh Tuyên xin cảm ơn sự quan tâm của bạn. Chúng mình biết hành trình này rất khó, có thể nói là khó nhất trong tất cả những thử thách cuộc đời của 2 người từ nhỏ đến giờ. Nhưng chúng mình tin là sẽ vượt qua được, bằng sự cố gắng, bền bỉ, kiên trì... chứ không phải bằng việc dốc toàn lực vào 1 cuộc đua, cạnh tranh với cả trăm động viên khác để chiến thắng ^^

Vận động viên có thể dùng 100% toàn bộ sức lựa để phóng xe bạt mạng, với mục đích là chiến thắng... nên cái mục đích của họ khác, của chúng mình khác, đúng không bạn ^_^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back