What's new

Xin góp ý về Mod Hộ Pháp

Status
Not open for further replies.
Nóng quá nên....hé hé

There are currently 9 users browsing this thread. (7 members and 2 guests)

*,Summer_Flower44,cvn,kuden,homeless man,thik_di_choi,hongphi+

Ngó qua cái thớt này ...em thấy tuyền luật sư :))
Đang mùa gặt hái với WC mà các cụ cứ tập trung binh lực đi đâu ?;)
Bác kuden thì mở cả thread: Xin góp ý về Mod Hộ Pháp nhưng kết luận là ko đi đến đâu. lý do bác đưa ra em thấy nó nhàn nhạt thế nào ý ! Cái này bác kuden phải tự biết và ko nên tự ái thế nữa (NT) (....Đã từng làm admin của nhiều diễn đàn mà..)
@ cụ CVN , cụ homeless man thiết kế vụ cho anh chị em Hn tụ tập 1 bữa xem bóng đá đê vòng 1/8 chẳng hạn(beer)....Muốn kiếm 1 tý để trả xiền bữa nhậu thì ba lô cho bác thik_di_choi xin ý kiến chỉ đạo ( có khi lại đi cả chì lẫn chài Thik nhờ :shrug:)
Hà nội thì ngoài trời đang 43 độ mà các cụ cứ thọt nhau thế này thì em cũng chó rồ mất thôi....
Em vừa đạt huy chương vàng môn Thọc gậy bánh xe đới =))..em chạy đây

Đừng khích nhau thế, bạn ạh! Chẳng khác nào châm dầu vô lửa....

Tớ chẳng khích ai cả. Tớ thấy công việc có vẻ phù hợp với người nào thì đoán vậy thôi. Tớ biết bạn này có đi CLC với nhóm bạn
Mà tớ ngạc nhiên à nha. Bạn Summer này hay "bảo kê" cho các bạn mà tôi tạm đánh giá là "không có tinh thần xây dựng" diễn đàn (nói là phá cũng được). Suy luận một cách logic thì chắc bạn này đứng đằng sau chăng?

Ha ha, bạn thik_di_choi này bị nhiễm nặng cái câu không có tinh thần xây dựng, phá hoại, cố tình gây rối.... của Hophap1 rồi, chắc bạn và Hophap1 chơi thân với nhau lắm nhỉ=))

Hà hà. Cà cuống chết đết đít còn cay.
Tớ nói thẳng là về mặt phá phách thì bạn xin xách dép cho tớ, tớ cũng không cho. Nhưng mà bạn đã tham gia diễn đàn mà lại không muốn tuân theo qui định chung của diễn đàn thì hỏi bạn tham gia làm gì. Ai cũng muốn có một sân chơi vui vẻ nhưng có nhiều kẻ ko muốn điều đó

Đơn giản: cho 1 phát hoa cải

Tớ chẳng khích ai cả. Tớ thấy công việc có vẻ phù hợp với người nào thì đoán vậy thôi. Tớ biết bạn này có đi CLC với nhóm bạn
Mà tớ ngạc nhiên à nha. Bạn Summer này hay "bảo kê" cho các bạn mà tôi tạm đánh giá là "không có tinh thần xây dựng" diễn đàn (nói là phá cũng được). Suy luận một cách logic thì chắc bạn này đứng đằng sau chăng?

Suy luận của bạn nhằm lái mọi người sang hướng khác với mục đích gì thế?

Đừng làm mọi việc căng thẳng hơn, chính những người cố tình hiểu sai ý người khác đã làm cho mọi việc càng tồi tệ hơn, mình luôn mong muốn "Phượt là chia sẻ" và mình chỉ muốn đóng góp cho diễn đàn ngày càng tốt đẹp hơn mà thôi!

Có thể các bạn làm quản lý diễn đàn đã đúng, nhưng do các bạn nóng quá nên trong lời nói có phần cứng nhắc, chỉ cần "mềm" đi 1 tí là OK thôi mà, "nhu thắng cương" mà lại được "tâm phục khẩu phục" nữa!

Hà hà. Cà cuống chết đết đít còn cay.
Tớ nói thẳng là về mặt phá phách thì bạn xin xách dép cho tớ, tớ cũng không cho. Nhưng mà bạn đã tham gia diễn đàn mà lại không muốn tuân theo qui định chung của diễn đàn thì hỏi bạn tham gia làm gì. Ai cũng muốn có một sân chơi vui vẻ nhưng có nhiều kẻ ko muốn điều đó

Đơn giản: cho 1 phát hoa cải

Tôi yêu...Hải Phòng!
Thik_di_choi đọc bài của mình trong "Hải Phòng trong trái tim tôi" nhé!:)
Cùng các bạn!
Thôi tất cả chúng mình cùng giải tán nhé, ngoài kia biết bao nhiêu là niềm vui!;)

Mình chưa gặp chị Summer_Flower cũng như Thik_di_choi bao giờ nhưng qua những comments mình có thể thấy chị Summer_Flower có những lời lẽ hòa nhã, dễ gần chứ không như bạn Thik_di_choi suy đoán.

Vấn đề bạn kuden khiếu nại đã được trả lời.

Bác nào có khiếu nại khác vui lòng mở topic mới. Yêu cầu đọc kỹ Nội quy để chắc chắn rằng khiếu nại của mình là hợp lý! Các khiếu nại không đúng, không có chứng cứ cụ thể, dựa trên suy đoán cá nhân hoặc theo kiểu "chửi đổng" thể bị hiểu là cố tình gây rối diễn đàn.

Xin cảm ơn các bác!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back