What's new

Xin lập Sub_Box Gà đi bụi VN

Bạn chọn 2 người nào để đại diện cho nhóm Gà đi bụi VN

• Gà trưởng

Votes: 15 46.9%
  • Gà Chọi

Votes: 13 40.6%
  • Gà F1

Votes: 18 56.3%
  • Gà Doping

Votes: 2 6.3%
  • Gà Út

Votes: 8 25.0%
  • Lamer

Votes: 4 12.5%
  • Công Chúa

Votes: 1 3.1%
  • Nhànntt

Votes: 2 6.3%
  • Người khác (vui lòng post bài ghi rõ nick)

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    32
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Đề nghị của nhóm các bạn được chấp nhận! Xin cảm ơn các bạn đã gắn bó với Phượt và chúc mừng các bạn thành nhóm Phượt chính thức thứ hai có sub-box riêng!

Tiếp theo các bạn tự chọn cho nhóm một khẩu hiệu! Khẩu hiệu này sẽ được viết ngay dưới tên Sub-box.

Nhóm Gà đi bụi VN sẽ được cử 2 đại diện để tự quản (self-moderate) sub-box của nhóm. Các bạn có thể tự chọn trong nội bộ, hoặc yêu cầu mở poll để bình chọn kín sau khi sub-box đã được mở. 2 đại diện sẽ tự phân công một người làm nhóm trưởng để chịu trách nhiệm chính.

Một lần nữa xin chúc mừng các bạn!

Hihi.Nhanh quá, mới lập topic đề nghị hum qua, hum nay đã được chấp nhận rồi.
Cảm ơn Bác CVN nhiều nhiều :))

Vô cùng cám ơn bác CVN ạ :D
@Gà Bố: Lâu lắm mới thấy gà bố comment trên diễn đàn...:D

Hơ, tình hình có vẻ em là 1 trong số những Gà chậm chân nhất thì phải. Đến cả bố em, bình thường mù thông tin thế mà còn vào điểm ranh rồi :(

Chào nhà Gà ^^,
Mới chào nhà Dê, giờ vào nhà Gà
Các bác ngoài Bắc 1 nhà đặc trưng nhỉ. Xin mời giao lưu với nhà PKM - Phượt Không Mệt Mỏi - Phượt Sài Gòn tụi mình, các bác nào có dịp công việc, chơi hay công tác, du lịch.. gì gì đó, có té vào trong Nam, nhà PKM tụi mình sẵn sàng tiếp đón và làm 1 tour tiếp các bác ^^

Phương châm [slogan] nhà PKM là: Đi Khắp Nơi - Chơi Khắp Chốn
Chỉ tiêu: Mỗi tuần một chuyến đi

Chào các bác hén, chúc các bác phượt zui zẻ..

--> Cảm ơn bác deny. Nhà Gà chúng em cũng rất vui nếu có dịp nào được đón tiếp các bác ở ngoài Bắc này :) Mà em hơi bị choáng + nể với chỉ tiêu "mỗi tuần 1 chuyến đi" của nhà PKM các bác ạ (c)

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back