What's new
Phuot.vn - Nơi Phượt bắt đầu

Nếu bạn quên mật khẩu, bấm vào link này https://www.phuot.vn/lost-password và làm theo hướng dẫn.

[Hỏi đáp] Xin tư vấn ở Toronto 2 ngày

traiheogiong

Phượt thủ
Chào cả nhà,

Mấy bữa nay kiếm thông tin về Toronto, nhưng ít quá, nên mình viết bài nhờ các bạn trợ giúp. À, phương tiện di chuyển của mình ở đây là bus hoặc train thôi ạ.

Mình ở Toronto có 2 ngày thôi. Lịch trình như sau:
Trưa ngày 1: High Park (hy vọng còn hoa đào để ngắm) và các địa điểm tham quan khác như trường đại học, phồ tài chính,...
Ngày 2: mình dự tính đi coi thác.
Ngày 3: sáng ra sân bay

Các vấn đề mình cần hỏi như sau:
1. Mình nên ở khu nào để tiện đi lại ạ? Cái này là mệt óc nhất.
2. Ngày 2 mình đi thác 1 ngày có kịp không? Vì mình thấy có rất nhiều chỗ để tham quan ở đây như là Thompson Point, Rainbow Bridge,.. Mình xin các bạn đã đi đến đây rồi góp ý cho mình để trọn vẹn nhất có thể.

Cám ơn các bạn đã xem và giúp đỡ.

binna

Phượt thủ
các bác review cho em vài đại lý bán vé giá tốt ở HCM ah ( search trên skycanner, expdia rùi, nhưng ko dám mua online trên đó ) - em sợ mua online lắm, có vấn đề gì trục trặc, đại lý hỗ trợ tốt hơn

PUS0

Phượt tử
các bác review cho em vài đại lý bán vé giá tốt ở HCM ah ( search trên skycanner, expdia rùi, nhưng ko dám mua online trên đó ) - em sợ mua online lắm, có vấn đề gì trục trặc, đại lý hỗ trợ tốt hơn

bác nào kinh nghiệm đi rồi chỉ cho câu hỏi của bác trên với ạ.
em cũng vậy,search thấy giá vé ở trên Skyscanner rẻ hơn vé bán của chính hãng bay đó đêna 30% . nên ko dám mua vì sợ agent có chơi chiêu gì ko?( giá ẩn, fake...)agent ở đây là skyteam gì đó...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
38,297
178,683
Latest member
HoangAnhSG