What's new

[Hỏi đáp] Xin tư vấn tour du lich Động Thiên Đường-Phong nha Kẻ Bàng

linhngoc

Phượt thủ
Mùng 3 tết âm lịch nhằm ngày 21/02/2015 mình đưa gia đình đi chơi sẽ ra đến Quảng Bình(TP Đồng Hới). Mình có tham khào tour du lịch :tour ĐỘNG THIÊN ĐƯỜNG – ĐỘNG PHONG NHA trong một ngày cùa công ty Phong Nha Explorer giá 800k một khách. Mình muốn hỏi
1. có bạn nào biết ,hay đã từng đi tour này chưa, chất lượng thế nào,cho mình xin thông tin nhé.(gia đình nhà mình 4 ngừoi lởn một trẻ em 5 tuổi)
2. đoạn đường từ TP Đồng Hới đến TP Thanh Hóa,có thể đi buổi tối từ 16-21 h được không . Vì mình muốn hôm sau sẽ xuất phát tứ Thanh Hóa về Tp Hải Dương ( Quê Ngoại). mình đi bầng otô 5 c tự lái,
các bạn có thông tin xin cho biết nhé
Linh Ngọc : 0913757635
Xin cám ơn.

Mùng 3 tết âm lịch nhằm ngày 21/02/2015 mình đưa gia đình đi chơi sẽ ra đến Quảng Bình(TP Đồng Hới). Mình có tham khào tour du lịch :tour ĐỘNG THIÊN ĐƯỜNG – ĐỘNG PHONG NHA trong một ngày cùa công ty Phong Nha Explorer giá 800k một khách. Mình muốn hỏi
1. có bạn nào biết ,hay đã từng đi tour này chưa, chất lượng thế nào,cho mình xin thông tin nhé.(gia đình nhà mình 4 ngừoi lởn một trẻ em 5 tuổi)
2. đoạn đường từ TP Đồng Hới đến TP Thanh Hóa,có thể đi buổi tối từ 16-21 h được không . Vì mình muốn hôm sau sẽ xuất phát tứ Thanh Hóa về Tp Hải Dương ( Quê Ngoại). mình đi bầng otô 5 c tự lái,
các bạn có thông tin xin cho biết nhé
Linh Ngọc : 0913757635
Xin cám ơn.

1.Mình đi tự túc nên ko biết đi theo tour như thế nào nhưng theo mình nếu bạn có xe riêng thì nên tự túc.Chỉ có 1 con dường vào động ko lạc đi đâu dc vì đơn giản nó cũng giống các khu vui chơi bìng thường khác,mang theo nước uống,bánh mỳ.....chạy xe vào bãi gửi rối vào mua vé tham quan thế là xong.
2.ko biết nên ko giúp dc =))
Nếu đi PN thì vào động bằng đò còn TĐ thì phải leo núi,thích nhất là phong cảnh trên d8ường vào TĐ ...đẹp mê hồn! nhớ đem theo máy ảnh nha.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,466
190,100
Latest member
dabongxoilac365tv
Back