What's new

Xin Visa Trung Quốc ngày một khó và đắt, Giấc mơ Trương Gia Giới Cửu Trại Câu xa hơn

Re: Xin Visa Trung Quốc ngày một khó và đắt, Giấc mơ Trương Gia Giới Cửu Trại Câu xa

Em vừa search thì thấy có nhiều cty báo giá khá thấp, có chỗ 80$ với sổ đi rồi, 90$ sổ trắng, có chỗ lại 60$, 65$. Miên man quá, mà cuối tháng 10 mới đi thì chắc tháng 7,8 mới nên làm các bác nhỉ?

Bạn gọi điện cho họ hay đọc tin trên web hả bạn? Mình gọi điện hay chat riêng họ báo áo hơn đấy, vì tình hình mỗi lúc mỗi khác mà họ không update trên web. Còn làm thì bạn làm trước 3 tháng, cuối tháng 10 đi thì giữa tháng 7 lọ mọ làm, đầu tháng 8 xong là được

Re: Xin Visa Trung Quốc ngày một khó và đắt, Giấc mơ Trương Gia Giới Cửu Trại Câu xa

Thời điểm vừa qua Tết (vẫn còn trong tháng giêng âm lịch) thì xin Visa có fai cao điểm không các bạn?

Kinh nghiệm của em vì tết vừa rồi canh visa, tết vừa qua 2018 thì là dễ xin hơn, xếp hàng nhanh hơn, làm dv phí rẻ hơn, sau tết tầm 2 tuần thì k kiểm soát đc nữa... nên e cho rằng tết k p mùa cao điểm tuy nhiên lịch làm việc và nghỉ tết của họ, bác cần nghiên cứu để tránh mất công mất việc.

Em đọc tin trên web ạ, vì gr chưa chốt chính xác lịch trình nên e chưa làm visa, vậy là cứ sang tháng 8 có là được nhỉ, chỉ mong đến lúc đó k ra vụ gì làm tăng giá ?

Em vừa search thì thấy có nhiều cty báo giá khá thấp, có chỗ 80$ với sổ đi rồi, 90$ sổ trắng, có chỗ lại 60$, 65$. Miên man quá, mà cuối tháng 10 mới đi thì chắc tháng 7,8 mới nên làm các bác nhỉ?

Theo mình nếu cuối tháng 10 mới đi thì khoảng đầu tháng 8 bạn làm là vừa.

Theo mình nếu cuối tháng 10 mới đi thì khoảng đầu tháng 8 bạn làm là vừa.
Vâng, vậy sang tháng 8 bác ấy chốt lịch trình là em đi làm ngay, trước em đi TQ cũng chỉ đi theo tour k phải quan tâm vụ này, visa đoàn thì phải.

Tình hình là e phải hủy Cửu Trại Câu năm nay vì k đc đi tự túc, p đặt tour và giá vé máy bay giờ cao quá rồi, chắc hẹn năm sau mất. huhu

Tình hình là e phải hủy Cửu Trại Câu năm nay vì k đc đi tự túc, p đặt tour và giá vé máy bay giờ cao quá rồi, chắc hẹn năm sau mất. huhu

Đi đường bộ sang Nam Ninh rồi bay NN Thành Đô, giá vé cỡ 500 - 700 tệ 1 lượt.

Đợt này có vé C.S.A bay thẳng SGN - Vũ hán, đi Trương Gia Giới với PHCT , Võ đang nhanh vs rẻ hơn trước

Cảm ơn anh, e thấy Vietjet hình như sắp có Hà Nội - Trương Gia Giới. Có thật thì dân tình mình tha hồ mừng

Cảm ơn anh, e thấy Vietjet hình như sắp có Hà Nội - Trương Gia Giới. Có thật thì dân tình mình tha hồ mừng

Bay thằng Lệ Giang thì mới thú, chứ TGG đi nhàn mà, ngủ đêm phát tới nơi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,451
190,094
Latest member
chikoru
Back