What's new

[Chia sẻ] Xuyên Việt 2009 - tường thuật trực tiếp của bạn Còi To

ước mơ hay mục tiêu của cháu là cái sự phởn của bác còi to? Chíh bản thân còn chả xác địh được thì thua rồi. cháu tự nhảm ấy mà, k phải cháu địh viết phá phách đâu, chán thật đấy, và cũg hâm mộ thật đấy.
cháu đọc trên T.Trẻ, quyết đih tìm hiểu chuyến đi của bác kĩ hơn, dù bít phuot.com lâu rùi mà chỉ là khách thôi, thấy mấy bác post bài, làm cháu sốg lâu hơn cả chục tuổi ấy chớ, cháu hạp cái giọg văn hài hước ấy lắm. cười hoài luôn. tks.

bài của bạn Còi To trên báo Tuổi Trẻ

Gã gàn với 7.000km quanh đất nước

TT - 28 ngày trường, Nguyễn Việt Thành, chàng 8X có nickname Còi To trên diễn đàn của dân phượt (www.phuot.com), đã có một chuyến đi thú vị với hơn 7.000km vòng quanh đất nước. Với gã gàn này đi là vui, để biết quê hương mình và thỏa chí tang bồng...

http://www.tuoitre.com.vn/Tianyon/Index.aspx?ArticleID=316282&ChannelID=7

Ơ hay! Còi to là Nguyễn Việt Thành à???

Sao mấy tay Nguyễn Việt Th.... lại có máu giống nhau nhỉ???
Mình là Nguyễn Việt Thắng đây, cũng vừa hết 33ngày bằng xe 67 khắp mọi miền thế mà chả báo chí nào lăng xê... thật ganh tị quá đi thôi... kekeke.

Ơ hay! Còi to là Nguyễn Việt Thành à???

Sao mấy tay Nguyễn Việt Th.... lại có máu giống nhau nhỉ???
Mình là Nguyễn Việt Thắng đây, cũng vừa hết 33ngày bằng xe 67 khắp mọi miền thế mà chả báo chí nào lăng xê... thật ganh tị quá đi thôi... kekeke.

Hình như bác đi xe 67 mà biển số cũng 67-FK...luôn phải không?
Bác ở An Giang àh?

Hình như bác đi xe 67 mà biển số cũng 67-FK...luôn phải không?
Bác ở An Giang àh?

đúng đó bác. 67FK-4292 Em ở Cần Thơ, làm việc Long Xuyên.

Ngày mai 17/10/2009 vào Thảo Cầm Viên (Chương trình Hoài Niệm Dấu Xưa ) sẽ có nhiều hình Bumby trong đó lắm bác ạ.

không bác ạ, em chơi với các CLB xe nên cũng nhiều kỉ niệm. sở dĩ em nói vậy là vì em từng sở hữu những con xe khá độc nên bên BTC họ lấy tư liệu trưng bày có hình em thôi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,468
190,101
Latest member
dabongxoilac365tv
Back