What's new

[Chia sẻ] Xuyên Việt 2009 - tường thuật trực tiếp của bạn Còi To

Hôm qua vác con Ural đi sửa tít dưới Thanh Đa, SG, có anh làm điện lực đi ghi số điện qua nhìn con Ural của mình xong bảo:
- Xe cũng to nhờ... có đi xa không. Tối về phải vào phượt phiếc gì đấy xem cái anh vừa đi xuyên Việt một cái, có hẳn trên báo Tuổi trẻ...

Mình có dám nói là mình chơi Phượt,com đâu... :))

Em có chay lông nhông tý tẹo về đã bị :T chạy xuyên thế giới như bác thì về chắc em bị :gun:wheelchair:

Anh Còi To ơi em cũng muốn thực hiện 1 chuyến đi như anh. Anh cho em xin lộ trình đó được không, em muốn liên lạc với anh thì phải làm sao, em cần anh tư vấn cho em nữa được không anh Còi To. Em đọc báo thấy anh như vậy em cũng ngưỡng mộ anh lắm!

Last edited by a moderator:
0937470120 số điện thoại của em đó, có gì anh nhắn tin để em điện thoại lại cho anh, em rất mong gặp lại anh!

anh coi to oi em cung muon thuc hien 1 chuyen di nhu anh anh cho em xin lo trinh do dc ko em muon lien lac voi anh thi fai lam sao,em can anh tu van cho em nua dc ko anh coi to . em doc bao thay anh nhu vay em cung nguon mo anh lam

0937470120 so dt cua em do co gi anh nt lai ếm dt lai cho anh em em rat mong gaplai anh

Mình cũng muốn đi Xuyên Việt, bạn đi với mình không?
Có gì liên lạc trao đổi nha........:)

Cám ơn Anh Còi To, nhờ đọc báo Tuổi Trẻ nên Em mới biết diễn đàn này, nhất là bài Báo viết về Anh, thật thú vị! Em sẽ cố gắng tìm hiểu thêm về diễn đàn khi có thời gian... !

em là người mới tham gia diễn đàn này, khi đọc chuyến đi của anh thực sự em ngưỡng mộ anh lắm lắm... những địa điểm anh đi em cũng đã đến, đọc chuyến đi của anh lại nhớ những chuyến đi của anh nhưng em ko có đủ dũng khí như anh... cố lên anh nhá, chúc anh thượng lộ bình an

Bác solo hay có đồng đội? Nếu bác solo bác cứ tính 300-500k/ngày còn nếu có đồng đội mọi thứ sẽ chia ra. Chi phí ko bao gồm chữa xe và nộp tiền ngu :T Chúc bác lên đường may mắn (beer)

hic,dạo này bận quá, hok vô phượt dc, bác cho em số điẹn thoại đi, có gì em nhờ bác tư vấn dc hok. Hic, 1 ngày mà những 500k thì đi 10 ngày đã đi 5t rùi><, tiêu những cái gì nhiều thế nhỉ^^

Thật la một chuyến đi thú vị, mình thật khâm phục còi to.
Mình đang nghiên cứu lộ trình của Còi để một ngày không xa sẽ thăm Hà Nội.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,192
189,949
Latest member
lifecarenutritions
Back