What's new

Xuyên Việt bằng open bus từ HN, khởi hành 2 / 8 / 2010

Status
Not open for further replies.
Sozi vì hơi gấp 1 chút, đầu tiên bọn em có 2 người nhưng bạn em bị kẹt nên ko join đc. Em muốn rủ thêm 1 - 2 bác nữa đi cũng cho đỡ buồn & tiết kiệm :p, em nghèo nên đi kiểu bụi thôi ạ.

Dự kiến: Tối 2/8 đi từ Hà Nội
Lịch trình: định qua Huế - Hội An - Đà Nẵng - Nha Trang - cực đông - SG (còn tiền thì đi tiếp mũi Cà Mau)
Chi phí: Mang theo chừng dăm bảy T, bao giờ hết thì về :D Tất nhiên là ăn tiêu tiết kiệm.
Bác nào thích thì để lại lời nhắn ở đây nhé (beer)

Xiên vịt

Đây,chào trưởng nam, Cường hót boy, cho đi với. :D

Đang lập topic, lại đã thấy trưởng nam ngồi đây rồi. Trưởng nữ đâu rồi, rớt à?? Đi luôn cùng đê, thời gian đấy, đầu t8 tôi đi, nhưng mà..ngồi bus chán bớ đời, :shrug: chuyển qua xe máy đi với tôi luôn. :LL

Số nghèo nên rủ thêm đi cho đỡ..tiền xăng :))
Mờ, sao ko đi có cả zai cả gái cho nó đỡ...

--------------

Đây,chào trưởng nam, Cường hót boy, cho đi với. :D

Đang lập topic, lại đã thấy trưởng nam ngồi đây rồi. Trưởng nữ đâu rồi, rớt à?? Đi luôn cùng đê, thời gian đấy, đầu t8 tôi đi, nhưng mà..ngồi bus chán bớ đời, :shrug: chuyển qua xe máy đi với tôi luôn. :LL

Số nghèo nên rủ thêm đi cho đỡ..tiền xăng :))
Mờ, sao ko đi có cả zai cả gái cho nó đỡ...

--------------

Dạo này yếu lắm nên ko dám đi xe máy Lộc ah :D Tính đi bus cho lành, nhưng đang ngại mấy con cúm H1N1 nên lăn tăn lắm. Bao giờ Lộc định khởi hành?

Dạo này yếu lắm nên ko dám đi xe máy Lộc ah :D Tính đi bus cho lành, nhưng đang ngại mấy con cúm H1N1 nên lăn tăn lắm. Bao giờ Lộc định khởi hành?

Dạo này vẫn đóng ở trển hay về HN rồi. Chuyển nghề tải nhạc Mông à..:(

Các cụ bảo rồi, "..ôm nhiều thì..ốm" :LL. H1N1 thì lên bus mới nhiều lắm mấy anh Tây, khó đỡ.. (NO)

Thôi, cho ngồi sau nhé. :T
Mùng 8.8, là thứ 7 tuần sau rồi, khởi hành. Ok men? (c)

------
Đức Lộc - 0984 089 894
YM: ducloc_nguyen96

hây, sao mọi người không lùi xuống 1 tuần đi ạ, cho em còn theo với :((
mà đoàn mọi người toàn nam thôi ạ :eek:

bạn có thể wa các trang wed của các nhà xe để xem lịch, h chạy và giá vé của từng chặng ... rồi có thể chạy xe đêm ban ngày đến nơi chơi được nhiều hơn...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back