What's new

[Chia sẻ] Xuyên Việt một mình xe máy Hà Nội - Hà Giang - Cà Mau 25/8-18/9 - 2013

Re: Xuyên Việt một mình xe máy Hà Nội - Hà Giang - Cà Mau 25/8-18/9 - 2013

Tớ đang ở Tp.Hà Giang rồi hehe. Mai về Hn rồi ngày kia là đi Huế :) Cảm ơn bạn đã động viên tinh thần nhé. :p
chủ topic ơi sao ko thấy ảnh cho ae dien đàn đỡ thèm . chúc bạn thượng lộ bình an

Cheer...! Bạn đi xe ga hay xe số đấy? Nhớ thay dầu máy thường xuyên cho xe ổn định!

Mình đi bằng vespa cổ, độc hành 1xe và vợ chồng mình.

Chủ topic đến đâu rồi ???? chuyến đi vui vẻ nha

Cheer...! Bạn đi xe ga hay xe số đấy? Nhớ thay dầu máy thường xuyên cho xe ổn định!

E đi rsx bác ơi. Nhà em trồng đc dầu mà , nên riêng khoản đó chưa tới 1000km là e đã thay rồi í chứ :D

chủ topic ơi sao ko thấy ảnh cho ae dien đàn đỡ thèm . chúc bạn thượng lộ bình an

E lại ko mang laptop , có cái ipad thì lười lôi ra, nên ảnh ọt nằm hết trong máy ảnh rồi bác :(

Like ủng hộ chị gái đi một mình nhé, năm nay em cũng định đi một mình, nhưng không có xe máy, nếu thuê xe thì chi phí đắt đỏ mà phải kiếm thêm một xế đi cùng. Đi rồi thì cũng chẳng thích bằng cảm giác mình đi một mình. Nếu có thể năm sau em sẽ đi như chị :).

Đi 1 mình có những cảm xúc thật cô động , và hơn hết sẽ hiểu bản thân mình một cách trọn vẹn hơn đóa bạn à :) cố gắng thực hiện nhé , tớ cũng đủ thứ bề bộn , nhưng rồi vẫn lên đường. Qtr chúngta chỉ có 1 tuổi trẻ và 1 cuộc đời để sống thui :D

Bác chủ giống em, toàn đi 1 mình, độc hành có cái thú vị của nó :D
>10 ngày nữa mình cũng đi nhưng ngược hành trình so với bác (từ SG trở ra ) :D

Hiện tại e đang ở Hội an , sáng sớm mai e đi đến Quảng Ngãi để ra đảo Lý sơn bác ạ :)

Khi nào vào SG alo mình mời bác cafe 0982.81.04.30 Hà tên mình

Khi nào vào SG alo mình mời bác cafe 0982.81.04.30 Hà tên mình

Khoảng 3-4 hôm nữa là em vào tới sg rồi , hiện e đang ở đà lạt nghỉ ngơi nguyên 1 ngày :D có gì em sẽ alo bác nhé !;)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,628
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back