What's new

[Chia sẻ] Xuyên Việt một mình xe máy Hà Nội - Hà Giang - Cà Mau 25/8-18/9 - 2013

Re: Xuyên Việt một mình xe máy Hà Nội - Hà Giang - Cà Mau 25/8-18/9 - 2013

Bác chủ giống em, toàn đi 1 mình, độc hành có cái thú vị của nó :D
>10 ngày nữa mình cũng đi nhưng ngược hành trình so với bác (từ SG trở ra ) :D

Nhiều người cứ bảo đi 1 mình thì đi làm gì , nhưng hiện em thấy đi 1 mình thú lắm. Thích làm gì thì làm , thích ăn gì thì ăn :)) nói chung dễ dàng hơn nếu đi với nguyên nhóm. Mà đi 1 mình hay mặc cả đc giá hotel lắm ạ :))

Uh, mỗi tội là mún chụp hình có mình thì hơi khó thui :D
Chúc bác lên dg` thành công và có nhiều khoảnh khắc đẹp :)

Nhiều người cứ bảo đi 1 mình thì đi làm gì , nhưng hiện em thấy đi 1 mình thú lắm. Thích làm gì thì làm , thích ăn gì thì ăn :)) nói chung dễ dàng hơn nếu đi với nguyên nhóm. Mà đi 1 mình hay mặc cả đc giá hotel lắm ạ :))

Chung quan điểm, mình chỉ đi 2 người bất tiện duy nhất là ăn uống, không thể gọi nhiều món ăn được, mà đi chơi thì phải thưởng thức đặc sản tại địa phương hix hiixx

2 bạn ăn ít thế :D
1 mình mình còn ăn như hạm chứ đừng nói thêm 1 mình kia :D

wow, nể chị quá, e cũng có dự định đi 1 mình xuyên Việt như chị, đọc xong topic thấy háo hức, và có thêm tinh thần quá
Mong có cơ hội gặp chị khi chị lang thang ở Sài Gòn, e có thể chỉ chị thêm vài nơi zui zui khi chị phượt tới miền Tây, ở cung đường này:
13/09 : Ngày 21 : TP.Rạch Giá - TT.Kiên Lương - Hà Tiên - Mũi Nai - TL955 - Vĩnh Gia - Ba Chúc - Châu Lăng - Trí Tôn - TL948 - Tịnh Biên - TT.Nhà Bàng - Châu Đốc ( 110km ) Ngủ đêm tại Châu Đốc

14/09 : Ngày 22 : Châu Đốc - QL91 - Cái Dâu - Phú Mỹ - Tân Châu - An Bình A - Tràm Chim - TP.Cao Lãnh ( 162km ) . Ngủ tại TP. Cao Lãnh
Chúc chị thường lộ bình an, và nhiều điều thú vị trong chuyến đi

Uh, mỗi tội là mún chụp hình có mình thì hơi khó thui :D
Chúc bác lên dg` thành công và có nhiều khoảnh khắc đẹp :)

Đc cái e lại ko thích chụp mình lắm, nên cảnh nào đẹp lắm e mới lôi con tripod ra nháy vài tấm gọi là thuii. Cảm ơn bác nhé. Giờ e đang ở sài gòn rùi.

Chung quan điểm, mình chỉ đi 2 người bất tiện duy nhất là ăn uống, không thể gọi nhiều món ăn được, mà đi chơi thì phải thưởng thức đặc sản tại địa phương hix hiixx

Bạn đi 2 ng còn đỡ. Hôm trc đến Mũi Né , tớ hiên ngang ăn hải sản 1 mình lun :)) ăn cố mới gần hết đc.

2 bạn ăn ít thế :D
1 mình mình còn ăn như hạm chứ đừng nói thêm 1 mình kia :D

Đc cái khoản ăn uống tớ khảnh ăn :)) , ăn íu lắm. Nhưng gì cũng ăn đc :D

Đc cái e lại ko thích chụp mình lắm, nên cảnh nào đẹp lắm e mới lôi con tripod ra nháy vài tấm gọi là thuii. Cảm ơn bác nhé. Giờ e đang ở sài gòn rùi.
Mai ban ngày rảnh cafe nè, hoặc thứ 5 thì tối :)

Bạn đi 2 ng còn đỡ. Hôm trc đến Mũi Né , tớ hiên ngang ăn hải sản 1 mình lun :)) ăn cố mới gần hết đc.
Độc hành bất tiện vậy đó...ko ăn được nhìu món ngon :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,540
190,112
Latest member
mksportsxyz
Back