What's new

22N104E Khau Cọ, thách thức mọi chấmer

Status
Not open for further replies.
Mấy hôm rồi bận quá, + thêm điều kiện sức khỏe không thuận lợi, nên em không ra off với các bác để cổ vũ được.

Để ủng hộ tinh thần chấm phá của các bác, em xin tình nguyện ở nhà giải quyết những việc sau:

- Ăn:

+ Khai vị: Măng rừng CHẤM muối vừng;
+ Lòng lợn + bún đậu CHẤM mắm tôm; kết hợp với bún ốc CHẤM;
+ Thịt luộc CHẤM mắm tép;
+ Tráng miệng: Chuối CHẤM cốm

và các món khác CHẤM CHẤM CHẤM.

- Hàng động: khi mọi người lên đường, em sẽ chia tay vọng, CHẤM CHẤM khăn tay lên phía dưới mắt, ngậm ngùi cực ý.

- Bình ổn thị trường: cái này không tiết lộ được :p, chỉ cố thêm CHẤM 3 CHẤM để trong ngoặc đơn thôi.

Hôm nay hỏi tay Guc thấy bảo ở Thủ Lệ Zoo nhà em cũng có Vượn (cũng biét leo cây gãi nách nhé, có điều chắc thôi hót rồi). Nếu các bác đi ở trểm mà cũng bắt gặp Cá sấu như ở Thủ Lệ Zoo nhà em thì bảo em biết nhé ;)

Chúc vui và thượng lộ bình an. Em nguyện ở nhà đi đạp thiên nga ở Zoo thôi.

N.

Bức tâm thư trên nhà cháu sưu tầm được, mang hầu các cụ! Nhà cháu quyết không giả tiền bản quyền đâu, tác giả đừng có mà mơ!

Cụ Toét có thể xem xét đưa câu hỏi sau vào chương trình ấy tối nay:

" Bức tâm thư gửi những CHẤM chiến sỹ do ai viết:
1. abc
2. def
3. ghi
4. klm
"
:LL

Haha, ý tưởng của bạn cvn được đấy nhưng mình sẽ xui... đòi tiền bản quyền tác giả :D Thời buổi đang khó khăn mà ;)

Bạn ấy không cần tiền bản quyền đâu. Trả bản quyền bằng thứ khạc Hôm qua trời mưa to thế mà có xe bốn bánh đưa rước từ Lý Thái Tổ về. Dạo này thị trường đang cần bình ổn. Buôn chính sách một vốn triệu lời :))

Chà, ra giang hồ vào đây nói xấu TW

Ngồi bình ổn làm sao được khi mà ruột gan nóng như lửa đốt, toàn đòi CHẤM CHẤM CHẤM

:D:D:D

Ặc ặc, tâm thư chấm vãi, đọc xong cụ Toét cũng cứ gọi là chấm ằng ặc.

Bác cvn mật thư cho em cái tên tác giả để em làm đáp án, hẹ hẹ.

Nói chung là cứ lên đường thôi. Đi đi thôi là đi đi thôi!
Ở nhà bọn em cũng chấm cái khác, tèn ten

Madam đoán đi, mật thư cái gì???

4 đáp án của Madam coi như một phép thử ẤY dành riêng cho chủ trò ẤY

Nhở :D

Haha, ý tưởng của bạn cvn được đấy nhưng mình sẽ xui... đòi tiền bản quyền tác giả :D Thời buổi đang khó khăn mà ;)

Để người ta ở nhà Bình Ổn Ba Chấm Cả đi bạn Virgo :)) :)) :))

Madam đoán đi, mật thư cái gì???

4 đáp án của Madam coi như một phép thử ẤY dành riêng cho chủ trò ẤY

Nhở :D
Thế nhé Toét :D
Bờ-nách: (c)

Hô hô, câu này mà đưa lên thi thì mình ăn chắc :) Chúc mọi người ngày mơi đi CHẤM thành công, thế nào đừng để về nhà vẫn phải ăn CHẤM becberin là được :LL

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,469
190,100
Latest member
dabongxoilac365tv
Back