What's new

Đường tập tăng Xuân mai-phượt đê!!!!

Sau khi trèo lên được vũng bùn thì nó ị ra 1 đống, cái này fun phết đấy

Cái đống đó đây

Cận cảnh

Tai nạn lúc ra khỏi đường tập tăng ngay sát cống

Lại vẫn là Khoi phệ với phong cách phục vụ chuyên nghiệp

Kô hiểu tại sao xit lóp rồi mà vẫn trèo qua được cái miệng cống này

Niva quay lại ứng cứu

Chân dung chủ xe

Rốt cuộc thì bữa trưa muộn cũng tới, kết thúc 1 chuyến đi hẹn ngày tái ngộ sắp tới .

Bác Chuối "cắt" biển số gần hết còn lại 1,2 cái không cắt thì làm giề :LL :LL :LL

Bác Chuối "cắt" biển số gần hết còn lại 1,2 cái không cắt thì làm giề :LL :LL :LL

E có biết làm đâu nhờ cái thằng cu ở cơ quan cái làm cái kô, bực thế chứ lỵ!!!:Dam :Dam :Dam

Báo cáo các bác, xe cộ đã sửa xong, thiệt hại về tài sản đã được Pjico khắc phục.:)
CN tuần này nếu bác nào máu ae lại thành lập 1 đoàn đi trinh phục chỗ mà mấy cái xe tăng cũng phải kéo nhau mới qua được:gun . Cố gắng có được con Hummer thì tốt quá.:LL :LL

Kô hiểu tại sao xit lóp rồi mà vẫn trèo qua được cái miệng cống này

Rốt cuộc thì bữa trưa muộn cũng tới, kết thúc 1 chuyến đi hẹn ngày tái ngộ sắp tới .

Sau bữa trưa chương trình của các bác là gì :D Post nốt ảnh đi, phê quá (beer)

Báo cáo các bác, xe cộ đã sửa xong, thiệt hại về tài sản đã được Pjico khắc phục.:)
CN tuần này nếu bác nào máu ae lại thành lập 1 đoàn đi trinh phục chỗ mà mấy cái xe tăng cũng phải kéo nhau mới qua được:gun . Cố gắng có được con Hummer thì tốt quá.:LL :LL

Chủ nhật mà em ko đi đâu thì sẽ bám đuôi các bác, sẽ gọi lão Kar đăng ký nếu đi được, mời các bác ly rượu (beer)

Kinh! Phong trào hành xác đa phần bà con bảo hâm, ấy thế mà bây giờ lại nhiều người hưởng ứng nhể. Hay, hay...các bác cũng hâm mịa hết roài :)) :)) Vụ này từ từ đã mới đc các bác ơi, đi ít nhất phải kéo thêm dc em Land hoặc Pajero nữa mới ổn dc

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,941
Latest member
Thao10
Back