What's new

Đầu năm Du xuân: thăm thú bản Thái Na Mèo, uống bia trên đất Lào!

Status
Not open for further replies.
Đầu năm Du xuân: thăm thú bản Thái Na Mèo, uống bia trên đất Lào!

Đầu năm làm chuyến du xuân đi các bác ơi.

Chương trình là ta sẽ đi thăm Cửa khẩu Na Mèo (Thanh Hoá).

Trên đường đi ta sẽ được chiêm ngưỡng cảnh sắc núi rừng nơi đây, sự nguyên sơ của các bản người Thái Thanh Hóa và vẻ đẹp của các cô gái (và chàng trai) Thái.

Tiện chân ta chạy tuốt sang Lào, uống bia say bét nhè chè thiu rồi về Suối cá thần Cẩm Thủy chụp ảnh!

Dự định xuất phát từ Hà Nội chiều thứ Sáu 22/2 và kết thúc chuyến đi vào chiều tối Chủ Nhật 24/2.

Nhanh chân đăng ký người và xe nào các bác ới!!!!

CHƯƠNG TRÌNH XEM TRANG 9

Last edited:
Nam Bự;30066 said:
Giờ thanh niên toàn lên nhà cụ Nháp ngủ thôi bác ạ. Ko ngủ nhà cụ Nhấm nữa đâu:D :D

Ơ thế tên cụ ý là Nháp hay Nhấm đấy hả đại ca Nam Bự??? Hay 2 cụ Nháp và Nhấm khác nhau??? Hay 2 cụ có họ hàng gì không nhể??? Lâu quá em cũng không nhớ lắm :)

Em nghe đồn là ở Mê-thô có bán. Nếu bác cvn mà lên đấy mua thì mua hộ bạn em 1 cái với nhá, nếu ko thì lên í trời rét bác cho nó đắp chung với (NT)

Lưu ý mọi người là mang theo Hộ chiếu, ai mà quên thì sẽ gửi lại bộ đội biên phòng, đoàn ko chịu trách nhiệm.:gun

Mai nhỉ (beer)

Huhu. E ứ có hộ chiếu thì làm sao đây Imim?mà e không thích bị gửi lại biên phòng đậu Sau vụ 14c e sợ BP nhắm, nhất là khoản nhận đồng hương...vì e không biết uống rượu:(

Đã mua túi ngủ có đệm bông.
Mê thô: 172K

Chị Vigro: Em rõ ghen tỵ ấy, chả cuộc vui nào thiếu chị được cả.

Chị Vigro: Em rõ ghen tỵ ấy, chả cuộc vui nào thiếu chị được cả.

Hichic, nhiều cuộc vui thiếu chị lắm mà em không biết đấy thôi (NO)

Đi cùng mọi người cho vui đi em (c)

Hichic, nhiều cuộc vui thiếu chị lắm mà em không biết đấy thôi (NO)

Đi cùng mọi người cho vui đi em (c)

Thế có chéo cánh với tớ ko hả bạn Virgo ơi

Tẹo nữa thị quên mất!
Mình thì mình rất thương các bạn phượt nữ đường xá xa xôi, tàu xe vất vả rễ bị căng thẳng, buồn nôn khi ngồi ô tô. Vậy bất cứ khi nào cảm thấy khó chịu, thì dùng ngón tay xoa mạnh vào vùng dưới hốc tim nhé. Chỉ sau 2,3 phút thì sẽ hết ngày. Nếu quên mà đã nôn rồi thì vẫn cứ xoa sẽ làm hết đau bụng và nôn nao. Nếu tay chân mệt mỏi rã rời, không thể xoa mạnh được thì nhờ các bạn nam xoa giúp cũng được. Thật đấy!
:LL :D :))
(beer) (wait) :L

Thôi xong, nhà Nhựa đã đi, các bạn chuẩn bi tinh thần đưa tiễn bạn Nhựa nhé :)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,726
190,160
Latest member
doanthucong
Back