What's new

442.......8 (Phần 2)

Status
Not open for further replies.
Chúc cả nhóm năm mới vạn sự như ý, thành công trên mọi lĩnh vực (c)
Ngày mai em lại lên đường,tiếp tục bốc lột tụi tư bản, đế quốc về xây dựng Việt Nam thân yêu (beer)
PS: mới nhậu đầu năm với anh BM và Tí Chuột, mỗi người 2 lít beer Đức, về rú ga chiếc Magic S thân yêu 100% lên được .......40km/h, cảm giác.......sướng, he he

Báo cáo em vừa về đến HN, người ê ẩm và bẩn thỉu sau khi chạy HN- LC- Lũng Pô - Y Tý - Ô Quy Hồ - Mù Căng Chải - Sơn Tây - HN.
Có vài tấm ảnh làm hàng với mọi người
picture.php

picture.php

Phải nói công bằng là đi Y TÝ mùa này cực kỳ không nên, đường đi trơn trượt có những đoạn bùn lầy cả 7 km (cái này chắc mỗi đội cào cào bên anh thumongto là khoái), sương mù có dày khiến cái thằng cận thị như em đây cầm tay lái quả là 1 cực hình, mắt kính đóng sương 1 lớp không thấy đường nhiều đoạn em đi theo phản xạ. Chạy cung này có lẽ đi mùa lúa chín là đẹp nhất. Mùa tết rét mướt, ruộng chỉ trơ gốc rạ.

Tết này L.Keng cùng 7 bạn đã đến thăm nhà sàn bác sỉ YERSIN trên đỉnh Hòn Bà ( độ cao 1.500m). Cung đường lên núi rất đẹp và củng rất dốc. Mình nghĩ cắm trại đêm ở đây thì tuyệt vời.
Mong lúc nào đó 442 sẻ....đổ bộ lên đây, khám phá dãy núi Hòn Bà.

Chúc cả nhà 1 ngày mới, 1 tuần mới đi làm lại của 1 năm mới đầy sung mãn và tràn trề nhiệt huyết trên công việc của mỗi người cũng như những ngọn lữa hừng hừng giữa đêm khuya trên những đỉnh núi.

Nhà WallE đi vui vẻ nhá.
Sư tỷ ráng đạp xe nhiều nhiều nhen.

@BM: Tối qua em về đến nhà là em khò luôn, nên không reply lại cho anh. Sáng nay vô công ty mới biết anh nhắn tin.

Chúc cả nhà khởi động năm mới mọi sự đều suôn sẻ, thành công nhé :)

Anh chị nhà WallE lên đường vui vẻ :)
@tichuot: Hôm qua lúc anh gọi em là em đang ở quận 10, mãi tới 11h mới về đến nhà nên ko có cơ hội ghé qua với mấy anh :D

Bia Đức ở PMH uống nhức đầu quá!:Dam, nhưng phong cách rất là "Đức Nhợ" khi mỗi em cầm 1 ly đúng 1L!
@Nambyus: Tiếc là không đến thăm nhà được cho anh hẹn lại dịp sau, về việc anh hỏi thì..:(. Cái Cty làm cáp treo nó thầu luôn toàn bộ núi của VT rồi!:T

Thèm chút bia quá, thứ 7, cn tụ tập làm chút bia đầu năm đi mọi người.

báo cáo cả nhà. em đã có mặt tại SG, có mang theo 2kg mực tẩm và 50 cái nem chua chợ Huyện chính hiệu. Nhậu deee!!!

Em mới đón Tết ở Sri Lanka trong 1 căn phòng nhỏ có 3 người. Tối giao thừa háo hức thì được lệnh 22g đóng cửa khách sạn, hic. Lục tung tất cả những gì còn xót lại, mua thêm 1 tí thực phẩm, mọi người chuẩn bị 1 party nho nhỏ lúc giao thừa, nhớ quê nhà đến nao lòng !

picture.php

Mừng năm mới chúc cả nhà những hành trình mới, những miền đất mới !

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,554
190,118
Latest member
sanphukhoa
Back