What's new

(*_*) Ê Cu Team

@meomapyk: Cô lấy bằng rồi thì đợt 2/9 bọn a lên ĐB cô khao gì đi chứ, cả đoàn sẽ có buổi sáng ngày CN chơi tham quan ở ĐB đấy.
Thì mọi người cứ lên ĐB đi đã ạ . Em rửa bằng kiện tăng lực để cả nhà lấy sức đi mường nhé nhá ^^!

Thì mọi người cứ lên ĐB đi đã ạ . Em rửa bằng kiện tăng lực để cả nhà lấy sức đi mường nhé nhá ^^!
Tưởng em cho cả nhà Gà rửa bằng một trận Dê hay đại loại đặc sản như thế chứ!=))

Đưa cái này về lại đây vì có lẽ có một số bạn vẫn chưa đọc thì phải. Một lần nữa mong mọi người rút kinh nghiệm nhé. Tks

Hic mọi người ơi chú ý hạn chế quote bài liền trước để tránh double dung lượng nhé. Chat chit kiểu này thì có thể @ tới ai đó rồi comment là có thể hiểu là mình đang hướng tới người đó mà. Chỉ nên quote lại những bài đã trôi quá xa hoặc 1 phần thông tin cần quote, kiểu như "nói có sách, mách có chứng" thôi. Nhiệm vụ của cái công cụ "quote" là như vậy mà.

Hic hic ko nhắc mà cứ lặng lẽ âm thầm sửa bài của từng người thì chẳng biết sửa đến bao giờ, mà nói ra thì ngại mọi người lại bảo khó tính lắm chuyện :((. Chán quá! :(

@ GC vào meomap: Mấy cái này bàn bên này có hợp lý ko nhỉ? Để cho vụ APC hay là cung đạp xe vậy?

ơ chết anh nhầm sr F1 chuyển hộ anh nhé. đang xem topic này lại nghĩ đến vấn đề cảu topic khác haha.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,484
190,102
Latest member
liem1996
Back