What's new

Asian Cup

Thôi rồi Lượm ơi
Chú đồng chí nhỏ
Hai dòng máu tươi

2-0 rồi

em tặng các bác bài hát này

http://nhacso.net/Music/Song/Nhac-Nhe/2007/07/05F6304C/
Giấc Mơ Bay Xa
Sáng tác: Vũ Quốc Bình
Thể hiện: Quách Thành Danh

Giọt buồn nào chợt rơi mãi trong đêm dài
Nghe nỗi nhớ tìm về bên ta
Dù bao ngày chờ đợi nhau
Nhưng em vẫn ra đi

Tình yêu ấy xin đừng đùa vui
Tình ấy chỉ trao một lần
Nụ hôn ngây ngất chìm trong men đắng
Lời yêu xưa nỡ đành lãng quên

Cuộc tình nào dìu em bước qua đường đời
Khi vấp ngã còn gì không em
Người xa rồi còn chờ đợi ai
Nghe buốt giá con tim

Dù anh biết những lời thề xưa
Tựa giấc mơ bay xa rồi
Đừng nên thương tiếc
Đừng nên chua xót
Để cho trái tim này đớn đau

Đừng trách mà chi, đừng thương mà chi
Bão tố cuốn em xa rồi
Giờ này ôm niềm đau, một mình ôm niềm đau
Những bước âm thầm em tìm kí ức xưa
Một mình nghe thời gian lạnh lùng trôi dần trôi
Để xóa đi bao kỉ niệm
Giờ này cho dù em đã vội quên tình anh
Vẫn mong đời em vẫn luôn yên bình

p/s: nhớ hồi world cup 2002, đội tuyển Pháp bị loại ngay từ vòng đấu bảng, vậy đội tuyển chúng ta có sảy chân tại vòng tứ kết 1 giải tầm cỡ như asean cup thì cũng là bình thường các bác ợ,
...
Tựa giấc mơ bay xa rồi
Đừng nên thương tiếc
Đừng nên chua xót

...

Hãy nghĩ đến mục tiêu xa hơn và quan trọng hơn. Seagame 24

:D :D :D

Last edited:
Hố hố, lấy đâu ra chuyện các bạn Iraq sướng nghe câu Iraq muốn nằm với lị Chúng tôi yêu Iraq của các CĐV Việt Nam.
Thôi rồi, chưn que tăm lạch phạch đuổi quả bóng chỉ đến thế mà thôi!

Hố hố, lấy đâu ra chuyện các bạn Iraq sướng nghe câu Iraq muốn nằm với lị Chúng tôi yêu Iraq của các CĐV Việt Nam.
Thôi rồi, chưn que tăm lạch phạch đuổi quả bóng chỉ đến thế mà thôi!

Tối nay mở cuộc họp phê bình bạn Toét! Không được nói xấu đội tuyển yêu quý của chúng ta như thế chứ =))

Các em nó đang ở trên mây vì các bạn báo chí thổi mạnh quá, bạn Toét cũng nên để cho các em nó lên mây vài ngày, rồi hãy "kéo" các em nó xuống mặt đất nhá (NO)

Và thế là xong nhá. Khỏi mơ nữa nhá. "Ây dần cắp" đi qua bỏ lại chúng ta với giấc mơ bán kết :))

Thật. Rằng tuyển VN ta đá giải năm nay phần lớn là gặp may mắn, vận đỏ nó theo kể từ khi thắng trận giao hữu đầu tiên với Oman, hôm nay bị Irak nó cắt mạch, mà cho VN xuống mặt đất đi chứ bay trên mây do báo chí thổi mạnh lâu quá không tốt, lại "phòi" ra vài thằng cầu thủ khệnh thì mất hay, rồi sinh hư đốn như thằng Quyến, Vượng....

Dù cho dừng bước tại tứ kết, nhưng vẫn phải công nhận rằng các em đội tuyển mà nòng cốt là tuyển U23 sẽ là tác nhân tạo sự bước ngoặt cho nền bóng đá Vn tiến lên thêm được 1 bước .

Sau giải này,tớ thấy có 3 việc mà Ban điều hành Phượt.com ta cần phải chỉ đạo gấp cho VFF

- Một là thay huấn luyện viên, mời anh Metsu hoặc mời hẳn thầy "Bếch ken bao ơ" về nắm đội tuyển thay anh "Rít đồ"
- Hai là bơm cho bầu Đức Hoàng Anh Gia Lai vài chục tỷ để Đức em tớ nó chịu thương chịu khó chăm lo những hạt giống tốt ở cái trường ĐH bóng đá số 1 VN :D
- Ba là vét thêm tiền thuế, cho lứa U19, U20, U21, U23 đi đá với MU, Arsenan, Liverpool để tăng cường kinh nghiệm

..... Tớ đảm bảo với "fo rằm" mình là Seagames tới vô địch cái chắc, chí ít cũng huy chương bạc, sang năm giải Con cọp cũ sẽ thắng như chẻ tre, tiến tới vô địch con bà nó luôn Asian Cup.

Ban điều hành Phượt.com nhớ chỉ đạo cho VFF nhá, điện thoại tớ hết pin :LL

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back