What's new

Bạn đồng hành - anh là ai?

Đứng giữa núi rừng nói chuyện thuê???
Cầm một đống tiền cười hề hề

Tiền giấy á? thỉnh thoảng lại châm một tờ khua khua đuổi muỗi và góp thêm tí sáng vào ánh đèn pin yếu ớt giúp thằng bạn đang mò lỗ thủng xăm trong đêm đen :D

Nếu là tiền kim loại thì thi thoảng nhón 1 đồng búng vào vách đá cho nó keng một tiếng đỡ buồn ngủ giữa đêm rừng vắng vẻ (sáng mai nhớ đi gom lại nhá :D)

Nhìn chung khi đi Tây Bắc chọn bạn Đồng hành thì nên chọn đứa biết vá xe

Kinh nghiệp như pọn em. Vừa say sưa ở chợ Lũng Phìn xong. Lúc bập bập đúng vào chỗ rẽ sang Du Già Mậu Duệ thì xe xịt lốp. 1 bạn vạch xe ra vá. Xe ko thủng lỗ nào. Đến lúc nhét xăm vào nhét thế nào rách bố nó săm... thế là Bye bye Du Già luôn...

Mà bạn í ở Tabagroup nhá

=))

đúng là giang hồ tức nhau tiếng gáy, nhóm này gừom gườm nhóm kia, mình là trời, giang hồ đá đểu nhau thì mới là giang hồ mà nị.

uầy chán lắm - SG có nhiều giang hồ ẩn sỹ lắm, vào đây chỉ muốn kiếm cơm thôi, chuyện phượt thì thi thoảng hay chỉ là những cú resort to đùng ngã ngửa ra, hoặc lăn quay bên một em chân dài đến nách

đúng là giang hồ tức nhau tiếng gáy, nhóm này gừom gườm nhóm kia, mình là trời, giang hồ đá đểu nhau thì mới là giang hồ mà nị.

uầy chán lắm - SG có nhiều giang hồ ẩn sỹ lắm, vào đây chỉ muốn kiếm cơm thôi, chuyện phượt thì thi thoảng hay chỉ là những cú resort to đùng ngã ngửa ra, hoặc lăn quay bên một em chân dài đến nách

Còn có câu "giang hồ hiểm ác" đấy bác ạ!
đôi khi muốn "gác kiếm" nhưng "lòng vẫn chưa tịnh" đâu :gun

à chú Victor tưởng đọc thành chú Phíc to hô hô, dạo này đang lang bạt ở đâu rồi

hơ, em tính hèn nên quanh quẩn đất Sài Thành thôi bác ạ! ^^
bác xxxhuy có phải lúc trước chơi với HanoiMotorCross bên TTVNOL ko ợ? bác chạy con AX1 lên đồ Acerbis phỏng? ;)

Bạn xxhuy này là giang hồ mới nổi với biệt danh "Cánh trim tự do" :LL trước là người iu của 1 bạn ngoài này, sau vì trục trặc trong quan hệ mà bỏ bạn tình, bán AX1 chuyển vào SG sinh sống để chữa vết thương lòng, có gì nhờ anh em trong đấy quan tâm bảo ban chứ em nó còn nhỏ tuổi và sốc nổi lắm =))

hờ, thế đúng là bác đã từng chửi nhau rất hăng với hội trưởng HMC, hồi ấy em kết cào cào nên cũng theo dõi vụ í!
"tuổi trẻ tài cao" => phục bác! hehe

Đợt tới ACE Saigon off bác tới chơi cho vui (mà e nghe giang hồ bẩu bác ở Vùng Tàu ợ?)

bạn đồng hành ?

Bụng to to tị để vừa một vòng ôm :shrug:
Chứ mà lẻo khẻo như bạn Tun thì...:LL :))

Đầm đầm xe,vào cua cho chắc !! ;)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back