What's new

Bạn đồng hành - anh là ai?

Hix chuyến vừa rồi tớ bị trượt mất bạn đồng hành Du Già giờ vẫn còn tiếc :(

Sang năm tớ sẽ đi lại cung đường này rồi tỉn cho bạn đồng hành say nhòe ra xong rồi ủn xuống suối ở ngay Du Già :))

Hix chuyến vừa rồi tớ bị trượt mất bạn đồng hành Du Già giờ vẫn còn tiếc :(

Sang năm tớ sẽ đi lại cung đường này rồi tỉn cho bạn đồng hành say nhòe ra xong rồi ủn xuống suối ở ngay Du Già :))

Anh Mỳ chỉ có tội ăn hiếp bác Du già thôi, mà dạo này nhìn bác Du nhà ta make up lên nhìn đẹp lên. bác Du dạo này xí xọn....=))=)) hẳn ra.

Hình như có một chút nhầm lẫn ;)

Bạn Du Già với bé Dudi là 2 người khác nhau và đều có nick trên diễn đàn, ngoài ra còn có các bạn Dugiang, Dudu08, Duca, Dulich cũng đều là Du cả ... :))

Câu chuyện ở đây tớ đang muốn nhắc đến bạn rượu Du Già! Hôm tớ đi Hà Giang thì bé Dudi đang bận nhiệm vụ cao cả không tham gia được, mà nếu có tham gia thì tớ cũng chả dám ủn bé xuống suối đâu :(

Hình như có một chút nhầm lẫn ;)

Bạn Du Già với bé Dudi là 2 người khác nhau và đều có nick trên diễn đàn, ngoài ra còn có các bạn Dugiang, Dudu08, Duca, Dulich cũng đều là Du cả ... :))

Câu chuyện ở đây tớ đang muốn nhắc đến bạn rượu Du Già! Hôm tớ đi Hà Giang thì bé Dudi đang bận nhiệm vụ cao cả không tham gia được, mà nếu có tham gia thì tớ cũng chả dám ủn bé xuống suối đâu :(

Ừh nộn rồi. Bạn Du già ở tận Hà Lội còn bác Du Di ở Sì Gòn. :T:T cái tội ham hố

Tớ vừa xem 1 topic viết về chuyến phượt loanh quanh Hà Nội và tất cả 20-30 tấm ảnh trong bài viết đều có chân dung tác giả ---> bạn đồng hành của bạn này phải là người rất biết chịu đựng :D =))

:)):)):))
Cái icon vỗ đùi đâu ồi ạ =))=))

Có cả bạn Du mông ở hàn Quốc nữa

Bạn Du..côn thì ở đâu ạ ? Em tìm mãi để song hành mà chưa gặp được !!

@ Bạn Mì đừng ủn bạn Du Già xuống suối,vì bạn í biết bơi.Theo em,chỉ cần rủ bạn í đi ô tô là "ổn" nhất !!;)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,535
190,107
Latest member
Nguyenphuhai
Back